What's new

Lang thang Cần Giờ xe máy 06/11

Status
Not open for further replies.
Số là đọc bài của bạn Tui chu ai "Cần giờ và những lần đầu tiên" sực nhớ ra là Cần Giờ gần vậy mà mình chưa đi lần nào nên quyết định đón buýt đi Cần Giờ một ngày. Thứ 5, ngày 03/11, xin được quota của sếp, hành trình như sau
Đón buýt 13 hay 65 tuyến Củ Chi - Bến Thành đến bến xe Bến Thành. Có mặt tại Bến Thành lúc 7h.
Bắt tiếp tuyến 20 tới phà Bình Khánh
Qua phà bắt tuyến 90 đi đến biển 30-4 Cần Giờ. Đến biển đi loăng quăng, thư dãn khoảng 1 hay 2 tiếng gì đó rồi bắt buýt quay về. Trên đường về có thể ghé Rừng Sác hay đảo khỉ, tuỳ hứng.
Chuyến đi không được hấp dẫn, chủ yếu đổi gió lại vào ngày thường, nên ai quởn ngày đó giống tui thì tham gia cho vui. Còn không thì tự độc hành vậy. Chi phí thì mạnh ai người đó lo.
Do ít lên phượt, nhắn tin cho tui qua so dt:01226750286

Note: do bạn Su u bận nên nhường thớt lại cho kukuanna và chuyển qua đi xe máy vào Chủ nhật 06/11.

Last edited by a moderator:
Re: Ta quởn, ta đi buýt Cần Giờ 03/11

Theo mình thì đi cần giờ nên đi xe máy hoặc oto, muh cần jờ nên đi đông người, đi 1 mình bạn buồn lắm :)

Bé su ù lúc này pro rùi ha ;) "dám mở thớt" luôn mới ghê chứ. Chúc Su ù thành công, nhưng anh thấy đi xe máy vui hơn, vào rừng sác cũng tiện.
Anh Chị Depkep sẽ kêu gọi mọi người ủng hộ bé Su ù.

Khoái chữ ký của bạn quá đi :)
Hihi. thank bạn nhiều. đi cg nên đi xe máy, vui, dễ chụp hình, tiện lợi. buổi tối ngồi ngoài biển uống cafe ngắm TP Vũng Tàu cũng ok lắm

Theo mình thì đi cần giờ nên đi xe máy hoặc oto, muh cần jờ nên đi đông người, đi 1 mình bạn buồn lắm :)

Thứ 7 này 29 mình đi nè, bạn có muốn ké hông, sáng sớm cafe bệt lấy khí thế rồi lên đường ...ngắm cây, chiều về ...ngắm khỉ hehe

Thứ 7 này 29 mình đi nè, bạn có muốn ké hông, sáng sớm cafe bệt lấy khí thế rồi lên đường ...ngắm cây, chiều về ...ngắm khỉ hehe

Đi 1 mình hả chị Già, Chúc chị cuối tuần ở Cần Giờ vui vẻ.

Đi 1 mình hả chị Già, Chúc chị cuối tuần ở Cần Giờ vui vẻ.

Cám ơn Bác Cún nha, trận địa nào cũng có mặt Bác hết ah :)) . Người ta chưa già mà Bác này cứ dìm hàng ;)
Chuagiahamzui mặc dù là mù tịt về đường sá nhưng cũng gồng mình dắt mấy em đi cho biết CG í mừ, cuối tuần dzui dzẻ Bác nhá (BB)

Hôm nay mình có việc đi Suối Cát-Đồng Nai rồi ko theo được.Có ai đi vào cuối tuần sau của tháng 11 ko nhỉ mình lập cái danh sách đi cho vui nào,em chưa biết Cần Giờ là cái chi mô?

Đi Cần Giờ khoái nhất đi tối, nếu đi đoàn đông 1 chút thì thú vị lắm Su à.
Chúc Em có chuyến đi vui vẻ!

Sao mấy bác hông dời vào ngày 13/11 test thể lực luôn với nhóm bọn e đi Cần giờ nè , trekking 38km ^^!!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,641
190,155
Latest member
ncvinh123
Back