What's new

[Chưa chốt đoàn] Lang thang miền trung dịp tết nguyên đán từ sài gòn

Mình xuất phát tại sài gòn. có kết hoạch lang thang miền trung từ 29 đến mùng 2 hoặc 3 tết bằng xe máy ra miền trung. Sau đó đi máy bay về. Có bạn nào có cùng ý định thì ib xây dựng kế hoạch và đi chung cho vui. Mình đi có mình. Mình là nam nha ! Các bạn thổ địa giới thiệu cho mình vài điểm đến nổi bật được không ạ. Xin Cảm ơn !

Team mình đã được 2 người. Một nam 1 nữ. Chưa biết nhau từ trước. Chào đón thêm thành viên cho vui nè. Cung đường dự định. Phược xe máy. Sài gòn - Phan Thiết - Vĩnh Hy. Thời gian xuất phát trong khoảng 28- 29 al. Về lại sg từ m 2 - 3. Duej định về bằng tàu lửa.

Mình cũng tính đi, nhưng đi về bằng xe máy luôn.

Dự kiến điểm đầu là SG và điểm cuối là Phú Yên và đi từ 27 tết đến trước mùng 6 về đến SG.

Mình xuất phát tại sài gòn. có kết hoạch lang thang miền trung từ 29 đến mùng 2 hoặc 3 tết bằng xe máy ra miền trung. Sau đó đi máy bay về. Có bạn nào có cùng ý định thì ib xây dựng kế hoạch và đi chung cho vui. Mình đi có mình. Mình là nam nha ! Các bạn thổ địa giới thiệu cho mình vài điểm đến nổi bật được không ạ. Xin Cảm ơn !
Mình 1 nữ, muốn tham gia cùng nhưng chạy xe máy đi -về luôn được k bạn?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,188
189,947
Latest member
uyen13579
Back