What's new

Lập hội Nam Định phượt - anh em đăng ký

@ Quocdan: iem ngược với bác, nhà nghệ an nhưng đang làm ở nam định
@all: bác nào có nhã hứng đi nghệ an hay đà nẵng - hội an PM iem với nhá

@ya4ever: hay ho đây, tính ham chơi của em lại nổi lên rồi, khi nào bác ra Hà Nội em với bác phượt 1 chuyến ra trò nhé.
Hội An-Đà Nẵng bác tính như nào, cho cái cung tham khảo được không bác, em đang tích góp số obama làm thêm và tranh thủ đang còn thời sinh viên làm 1 chuyến từ Bắc vào Nam kỷ niệm tuổi mới lớn :D:D. Có khi lại vào hội ngộ với bác, bác nào nhà mình chung chí hướng Bắc - Nam thì alo em nhé, em đi kiểu hành xác, gian nan mới nhớ lâu.
Chắc trong tương lai sẽ có chuyến ra bắc, ngoài đó còn nhiều ước mơ chưa được thực hiện Hẹn gặp ngoài đó roài sẽ alo phượt. Cung đường hum roài mình đi tiếc là do ảnh hưởng bão lũ đã không kịp ra Huế. Bác có thể tham khảo cung Hội an - đà nẵng trong nè:http://www.nhatrangclub.vn/&4rum/showthread.php?t=410814. Và sắp tới, giữa tháng nè bọn mình trong đây có 1 chuyến hành xác ra cực đông. Welcome 2 NT để tham gia :D

Im lìm hiện là trạng thái của phượt Nam Định, dân ta họ Trần nhiều ngày xưa cũng máu chinh chiến lắm mà, đề nghị anh em nhà phượt Nam Định giờ đang nhởn nhơ ở phương trời nào mau mau có mặt điểm danh

Thay mặt toàn bộ các thành viên phượt Nam Định đề nghị bác nào đứng ra lập cái thớt này mà không duy trì cho thớt hoạt động đi lên và phát triển lên tiếng cho anh em nhờ, nam tử hán nói là làm ấy thế mà đem con bỏ chợ, há chẳng ra gì hay sao, lại để nhà các anh em tỉnh khác nhìn vào đánh giá, thật hết nói.......

Em đang tính đi huế nghỉ 30/4, bác nào nhà mình trong huế lên tiếng giúp đỡ em về cái khoản đường đi lối lại nha, em tính chạy xe máy chiều vào Huế, ra tàu. Nhà mình bác nào thích gái Huế, festival và đêm đến thả hồn sông Hương nổi lềnh bềnh thì để lại tin nhắn...

@mod: Nếu topic yếu quá, mod nếu đi ngang qua close giúp anh em Nam Định, đợi đến khi nào có bác trưởng nào đứng lên hô hào hẳn hoi anh em sẽ theo tới cùng, chứ cái topic không hô hào, không kêu gọi, không xây dựng theo kiểu đem con bỏ chợ này sớm muộn cũng đã chết yểu rồi, đọc cũng đã không có cảm hứng để lập đội nữa. Tướng không có, quân thì ít sao mạnh được nên em đề nghị bác close.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back