What's new

Lập hội Nam Định phượt - anh em đăng ký

mình là mem mới rất thích đi phượt và muốn đăng kí tham gia hội phượt nam định, mọi người giúp đỡ mình nhiều nhé

Híc. Quá ít mem NĐ tham gia trang Phượt hay sao ấy. Dòm qua dòm lại thấy vẫn hok có ai đăng ký là sao ta.....

Last edited:
mình là mem mới rất thích đi phượt và muốn đăng kí tham gia hội phượt nam định, mọi người giúp đỡ mình nhiều nhé

Phượt Nam Định luôn chào mừng những người bạn mới, có ý tưởng gì về những chuyến đi hay muốn tham khảo ý kiến mọi người cùng giúp đỡ nhau.
Bạn vui lòng để lại thông tin liên lạc.

híc. Quá ít mem NĐ tham gia trang Phượt hay sao ấy. Dòm qua dòm lại thấy vẫn hok có ai đăng ký là sao ta.....

Rồi sẽ đông vui thôi bác.

CẢ 2 BÁC MẮC 1 LỖI CHUNG LÀ KHÔNG VIẾT HOA ĐẦU DÒNG, ĐỀ NGHỊ CHỈNH SỬA VÀ KHÔNG TÁI PHẠM.

Tình hình là thế này, đợt tới được nghỉ 30/4, em định đi Đà Nẵng bắn pháo hoa nhưng trót ham hố linh tinh hết obama rồi, lại chạy về với mẹ
Ngày 29 khả năng em về nam định rồi, nhà mình cà phê cà pháo chém gió lên cung cái chạy 30/4 cái nhỉ

Chúc phượt Nam Định phát triển mạnh mẽ cùng phượt các chi hội khác.Bác nào đứng lên làm 1 cung cho anh em phượt Nam Định ra mắt cái nào

Em cũng quê Nam Định nhưng hiện nay ở Nghệ An ạ. mong mọi người lập được hội Nam Định phượt em cũng xin đăng ký một suất.
vừa rồi có về quê thấy quê hương ngày càng đổi mới mà em mừng.
em xin góp mấy ảnh Nam Định để kéo phong trào Nam Đinh Phượt lên ạ.
http://nk8.upanh.com/b1.s25.d3/c974895278287b3d0803c62562364cee_42753618.1375.jpg[/img][/url]

Last edited:
Bác nào lên cung đi mình ok hết nhưng chỉ đi trong ngày thôi nhé,vì mình cũng bận bịu suốt ngày mà chứ không dỗi dãi lắm

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back