What's new

Lập hội Nam Định phượt - anh em đăng ký

Dưới đây là các thành viên thường xuyên ngó ngàng:
1. born_to_dieeee ( hà nội )
2. ya4ever ( nha trang )
3. etolevn88 ( đang ở quê nhà )
4. Quốc Đàn ( nghệ an )
5. jupitermx ( bổ sung inform)
6. khanhdiep ( bổ sung inform )
7. em ( hà nội )
8. vozazeur ( thanh xuân - Hà Nội )

Muốn topic mạnh lên thì mỗi cá nhân các thành viên phải liên tục vào cập nhật topic này.

Kêu gọi bạn bè là dân phượt Nam Định vào hưởng ứng topic.

Chúc mừng phượt Nam Định đã có 8 thành viên tích cực.

Cái nợ ấy thì cứ xõa đê.
Đồng Cao Phục hận à bà chị

Ờ, fải fục hận chứ, chưa lên đến đỉnh thì chưa về :D
Mà cũng lâu rồi chưa chạy vs đoàn nào, rủ rê mọi ng đi đập fá cho vui

Face nè: https://www.facebook.com/tuyetnhung88
Xin thông báo cho ace ở xa, tp Nam Định xuất hiện 1 cái đài phun nước ở cái hồ bên cạnh sân Thiên trường * k nhớ được tên cái hồ đó* ;))
Cái này mới àh nha. Hồi tháng 10 năm ngoái về coi thấy đang đập đập phá phá thành phố dữ dội lắm, giờ chắc thay đổi nhiều roài đây. Để tết về ngó cái, lúc đó hẹn mọi người off phát nhá :D

@born: Nếu rảnh sẽ theo chị trở lại Đồng Cao chém gió cho khí thế.

Cái này mới àh nha. Hồi tháng 10 năm ngoái về coi thấy đang đập đập phá phá thành phố dữ dội lắm, giờ chắc thay đổi nhiều roài đây. Để tết về ngó cái, lúc đó hẹn mọi người off phát nhá :D

Ú kè, nếu như em không phượt xuyên tết thì gần tết em sẽ lên cung bên nhà mình, nhà mình phải phượt cho ra trò.

Tình hình có các bác nào quê Nam Định đang ở Hà Nội gặp mặt chúng ta bàn kế hoạch đi phượt đâu đó hè này đi. ai ủng hộ cho cái ý kiến nào.

Tình hình có các bác nào quê Nam Định đang ở Hà Nội gặp mặt chúng ta bàn kế hoạch đi phượt đâu đó hè này đi. ai ủng hộ cho cái ý kiến nào.

Ở HN có mềnh vs ku Sơn, mềnh thì lúc nào cũng có thể rảnh để trà đá chém gió đc :))
Hiện tại hội cũng chưa đông người lắm, nên chưa lên KH đi đâu được kả, trước mắt phải kêu gọi thêm bạn bè thân bằng cố hữu gần xa đã. :d

Chào ace thành Nam nhé. Topic có vẻ im lìm nhỉ. Có mỗi Shit onl. Shit cố gắng kêu gọi ace NĐ tụ tập cho topic rôm rả đi nào. Chúc thành công! :D

Ui sao giờ mình mới tìm thấy topic này nhỉ , cho đăng ký tham gia nhé cả nhà . Mình quê nam định hiện đang làm việc tại hà nội . Hẹn hò trà chanh chém gió đi các mem nam định đang ở hà nội
có gì cứ call nhé : 0904 ba không một 150.
Mong phượt nam định ngày càng đông vui .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back