What's new

[Đã đi] Lập nhóm phượt Hồng Kông 11/04/ - VNA đang giảm giá

Tình hình là em chuẩn bị phượt cho tận tháng 4 năm sau, chuẩn bị trước để book vé sớm cho rẻ. Anh Chị nào tham gia thì vào nhé. Về vé thì book gấp do giá rẻ, 4tr8 khứ hồi.
Còn lịch trình thì em sẽ phụ trách cho ạh, mặc dù chưa đi nhưng có cố vấn. Hehe.
Tháng 4 thời tiết cực đẹp, mát mát như Đà Lạt.
Rất gấp vì vé giá rẻ không có nhiều nhá nhà mình.
3 đứa em book rồi, vận động thêm anh chị em nào ham zui tham gia chung.
Lịch trình của em đi 6 ngày nhưng anh chị nào muốn thì book vé về sớm cũng được, đại khái là chung thời gian đầu bên đó để ăn chơi cho có bạn mà. Em định đi lun qua Macau. Đã đi tới HK luôn mà ko qua Macau chắc về nuốt hận quá. Hehe.
Welocm cả nhà tham gia cùng em.:LL

Cuối tuần này up luôn cái lịch trình lấy không khí cho cả nhà. Em đảm bảo, đi về ko lê lết ko lấy tiền. Hehe

Anh chị nào đi được cùng thì message cho em qua yahoo: phuonghuynh1985
0909 62 14 17

Chúc cả nhà buổi tối online Phượt zui zẻ

Last edited:
ĐẠI SỨ QUÁN VN TẠI HK nè mọi người:
 Địa chỉ: Tầng 15 Great Smart Tower, 230 đường Wan Chai, Hongkong
 Điện thoại: (+852) 25914510
 Fax: (+852) 25914514; (+852) 25914539
 Email: [email protected]

@Mouse Bio: Lít thêm thông tin đại sứ quán tại Macao nữa nha Hằng. Sau đó bạn photo, cắt ra thành 11 pcs giữa đó, khi ra sân bay phát cho mọi người giữ trong ví :)

@AThịnh: Chi phí và lịch trình em đang edit lại lần nữa, sẽ gửi lại mọi người trong tuần (thời gian sớm nhất có thể).

Còn đúng 1 tuần nữa thôi

@Mouse Bio: Lít thêm thông tin đại sứ quán tại Macao nữa nha Hằng. Sau đó bạn photo, cắt ra thành 11 pcs giữa đó, khi ra sân bay phát cho mọi người giữ trong ví :)

@AThịnh: Chi phí và lịch trình em đang edit lại lần nữa, sẽ gửi lại mọi người trong tuần (thời gian sớm nhất có thể).

Còn đúng 1 tuần nữa thôi

HK & MC hình như chung 1 đại sứ quán đó chị ui

Tình hình là group đã đi về, nhưng do Phương đi Cam tiếp hôm nay mới về và cần time collect lại photo từ các máy nên sẽ review cho mọi người về chuyến đi trong thời gian sớm nhất có thể. :)

Hi cả nhà, tình hình em đã booking phòng cho mình rồi nhé, thông tin khách sạn như sau:

Ashoka Guest House
Guesthouse | A Blk. Flr. 13, A4 Chung King Mansion, 36 - 44 Nathan Road (T.S.T.) Tsim Sha Tsui, Hong Kong

1. Hằng + bạn Hằng (Từ ngày 12/04 - 14/04): Ở Dorm nhé Hằng ơi, Phòng 4 thôi (vẫn ở chung 2 bạn trong đoàn mình), private toilet.

2. Các mems còn lại của Đoàn (12/04 - 16/04): những người còn lại ăn chơi bay bụi luôn mới chịu về
  • Phòng Deluxe Private Triple Ensuite là của 3 nam nhà mình: Anh Thịnh, Andy S, Tuấn.
  • Còn lại 6 nữ mình sẽ chia ra 2 người ở dorm cùng Hằng + bạn Hằng. 4 người còn lại sẽ ở Family Room Canal view (Private bathroom)

Trân trọng thông báo cùng cả nhà,
Phù phù, book xong vã cả mồ hôi, cứ sợ nhầm, nhà có 11 người đếm đi đếm lại cứ sợ thiếu, ngày có 4 ngày lại cứ sợ dư.

Mọi người đã ở Ashoka có gì complain về Hostel này ko ạ? Mình dự định book bạn này cho chuyến đi HK cuối năm nay của mình.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,464
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back