What's new

[Tin tức] Lên kế hoạch Korea ở đây nhé AA mở bán đường bay KUL - INCHEON 47$ moi người ơi

Lên kế hoạch Korea ở đây nhé AA mở bán đường bay KUL - INCHEON 47$ moi người ơi

Hê hê không biế đêm mai có phượt gia nào chiến được quả vé 47$ đi Incheon của bạn AA ko.
Kani mạn phép mở topix này moi người vào đàm đạo.
Đang suy nghĩ vấn đề visa Korea là rất rất nan giải...
lại có pha giật gân nữa của bác AA bác nào có thẻ APEC miễn visa Korea vào chiến nhé
1 chiều đi Incheon có 47$
hic hic chiến ngay chiến ngay

http://www.airasia.com/kh/en/promotion/rr021108.html

Hê hê chắc sẽ lại có một đêm trắng nữa với AA roài mặc dù ngày 4-8 kani phải ra sân bay.

Re: Lên kế hoạch Korea ở đây nhé AA mở bán đường bay KUL - INCHEON 47$ moi người ơi

31,5$ đi nhưng không muốn về vì chát quá! :D
Rẻ nhất là 81$ khứ hồi nhưng không có dịp 30/4.
Ai đi giỗ tổ thì có giá rẻ nhất đấy.

Re: Lên kế hoạch Korea ở đây nhé AA mở bán đường bay KUL - INCHEON 47$ moi người ơi

Tình hình em đã book được vé KUL - ICN đi ngày 24/7 về ngày 30/7, giá vé cộng với hành lý 15kg thì tổng cộng là 325RM = khoảng 1tr8, hehe em liều mình luôn, ko biết vụ visa ra sao nữa, chưa book chiều SG - KUL chắc đợi sale năm sau mua luôn, hehe bác nào có đi trong thời gian đó thì alo đi chung cho dzui nhé !

Định đặt dịp 30/4 năm sau mà chát quá: hơn 270$. Ngoài đợt đó thì vẫn có giá rẻ. Chắc dịp này dân Việt đi nhiều quá.

Định đặt dịp 30/4 năm sau mà chát quá: hơn 270$. Ngoài đợt đó thì vẫn có giá rẻ. Chắc dịp này dân Việt đi nhiều quá.

Có vẻ như tháng 5 thì dễ book còn tháng 8 năm 2011 thì không vào nổi ah. Kani vẫn chưa book được tháng 8 điên quá

Có vẻ như tháng 5 thì dễ book còn tháng 8 năm 2011 thì không vào nổi ah. Kani vẫn chưa book được tháng 8 điên quá

:), tháng 8 hình như k book đc.
Lưu ý tầm tháng 7 và tháng 8 là mưa tầm tã.
Rảo qua 1 vòng, chắc dân tình chưa bik tin, hoặc ít ai đặt, vé rẻ còn nhóc hết trơn.
Tháng 4 giỗ tổ còn tốt đó, thời tiết lúc đó cũng ok, quất đi mọi người! (bạn AA bạn đó cũng biết chặn mấy ngày lễ lắm, nên 30/4 giá là đắt đắt đó! ^^)

Update, hình như có nhóm nào đầu tháng 6 rủ nhau đi, đội giá lên ghê lắm (hoặc là holiday của 1 nước nào đó).
Giá đắt: 1-10/5, 1-14/6
Còn lại là: tháng 11, tháng 4-5-7 còn giá đẹp hết. Có ai máu đi tháng 11 và tháng 12, hơi lạnh tí nhưng thích. :(, wat tui hết quota roài! :(

Trong vòng 330 ngày kể từ hôm nay mà, làm sao kani đặt được tháng 8 2011 ?

Trong vòng 330 ngày kể từ hôm nay mà, làm sao kani đặt được tháng 8 2011 ?

Cái này là do dùng mobile đúng không ah. Còn dùng Web thì hoàn toàn bình thường.
Hôm nay việc đặt vé ngon lành như vé FREE đi India cũng phởn mặc dù có thể mất 200$ ngu phí như chơi

:), tháng 8 hình như k book đc.
Lưu ý tầm tháng 7 và tháng 8 là mưa tầm tã.
Rảo qua 1 vòng, chắc dân tình chưa bik tin, hoặc ít ai đặt, vé rẻ còn nhóc hết trơn.
Tháng 4 giỗ tổ còn tốt đó, thời tiết lúc đó cũng ok, quất đi mọi người! (bạn AA bạn đó cũng biết chặn mấy ngày lễ lắm, nên 30/4 giá là đắt đắt đó! ^^)

Update, hình như có nhóm nào đầu tháng 6 rủ nhau đi, đội giá lên ghê lắm (hoặc là holiday của 1 nước nào đó).
Giá đắt: 1-10/5, 1-14/6
Còn lại là: tháng 11, tháng 4-5-7 còn giá đẹp hết. Có ai máu đi tháng 11 và tháng 12, hơi lạnh tí nhưng thích. :(, wat tui hết quota roài! :(

AAAAAAAAAAA tháng 7 mưa tầm tã hả bác, huhu e book trúng tháng 7 mới ghê, cứ lo book, ko lo tìm hiểu gì hết :(

Cái này là do dùng mobile đúng không ah. Còn dùng Web thì hoàn toàn bình thường

Không, đúng đấy. vì quy định 330 ngày nên dù xuất hiện giá nhưng vẫn k book đc.
Lỗi:

[3019:AuthorizationExceedMaxDaysOut] Sorry, an error has occurred. Please try again. If the error persists, please contact our call center and inform us of this problem.

Cho nên chờ hãng sửa thì may ra! ^^.
Coi như xong chuyến này, anh em ta lại canh HAN-KUL hay SGN-KUL thôi.

Ah ghi chú thêm là bạn nào đặt vé không xin được visa có thể hoàn lại thuế sân bay nhé. Kani vừa check tax hoàn vé chắc được 1/3 giá vé mua đó ah :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,129
Latest member
anphatloc_group
Back