What's new

Leo núi nhân tạo 24/04/2011

Status
Not open for further replies.
Nhân dịp cuối tuần rảnh rỗi, P/H rủ rê đi leo núi quận 2. :D

Ảnh leo núi tạị Q.2 lấy từ web của X - Rock.

Thấy hình núi nhân tạo ở Q.2 thì cũng hay hay, leo thì cũng leo thử 2 lần ở sân Phan Đình Phùng, Q.3. Vậy nên lần này thử ra Q2 xem sao.

Thời gian: 8h -> 12h ngày 24/4
Địa điểm: X - Rock Quận 2

Chi phí từ 80.000 -> 250.000 VNĐ, tùy mình leo theo lần hay theo giờ, Q2 hay Q3. Đã bao gồm bảo hiểm, giày, người giữ dây an toàn.

Vì tuần này phải trên 10 người thì mới đặt chỗ được ở Q.2, nên nếu mình đủ người chốt sớm thì leo Q2, ko thì về Q3 leo cũng được.

He, bắt đầu nhận gạch.

Last edited:
Cái này Kau nghe nhiều rồi. Thú vị lắm.
Nhưng đợt này mình không đi được. Hẹn 1 lần gần đây nhất. Tại ít thấy mọi người tổ chức nên không biết cần bao nhiu người mới leo đc.

Chúc đoàn P/H có 1 trải nghiệm thú vị!

P/S: Có cho trẻ em leo không ta?

Chi gái, bể kèo với chị bữa giờ hihi :) . Hẹn chị sáng cn nhé ^^

@ Memories: Ở HN thì P/H ko rành bạn ơi.

@ Thichanchay: Dạ. :D

@ Kau: Hì, trên 14 tuổi là leo núi vô tư Kau ơi. ;)
Về số lượng thì 1 người là leo được rồi. Tuy nhiên do khách ở Q.2 vắng hơn và vị trí xa hơn, nên người ta thường ưu tiên phục vụ ở Quận 3. Đi nhóm thì phải book trước để đảm bảo có chỗ.
Bù lại, địa hình núi ở Q.2 đẹp hơn, có nhiều độ cao khác nhau: 16m, 24m (theo lời em điện thoại viên).
Còn ở Q.3 thì chỉ có 1 độ cao 16m, nhưng có nhiều đường leo phức tạp hơn, từ dễ đến khó.

@ Móm: Oki, em. :)

Mình cũng nghe vụ này lâu rồi nhưng dạo này bận chuẩn bị cho chuyến đi Fansipan nên chắc không tham gia được vào đây hóng hớt tí tin tức thôi.Có gì mọi người chia sẻ cho mình tý kinh nghiệm nhé.

Hố hố...Tuần này ở SG ah... Hèn gì trời mưa - ngập từa lưa luôn PH thấy hok???...Há há...

Tuần này anh có cái hẹn rượu rắn ở Củ Chi oy...ko tham gia đc...dù rất thích... Hi hi... Đi chơi vui nhé !!!

Dear all,

Hẹn sáng CN, 24/04/2011, lúc 9h tại Nhà thi đấu Phan Đình Phùng, Quận 3, khu vực leo núi nhé!!!

Have a nice weekend,

P/H

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back