What's new

Leo núi nhân tạo tại Quận 2 (08/05/11)

Status
Not open for further replies.
Mình lại rủ rê đi leo núi nhé. Lần này ở Q.2, núi đá, dễ leo hơn Q.3. Ở đây leo theo giờ, không giới hạn số lần leo.

Thời gian: 9h sáng chủ nhật 8/5
Địa điểm: X-rock Quận 2 - 503A Nguyen Duy Trinh, Binh Trung Dong Ward, District 2, HCMC
Chi phí: khoảng 120K/giờ, bao gồm giầy, BH, người cầm dây...

Khi đi leo núi nên mang theo:
1. Vớ
2. Đồ bơi (Kế bên cái núi là hồ bơi, tranh thủ làm luôn) :">
3. Trang phục gọn nhẹ, dễ vận động.
4. Nón hay kem chống nắng.
5. Nước uông
........

Chương trình dự kiến kéo dài trong 1 buổi sáng.

Hân hạnh được nhận gạch, :">

P/H

Last edited:
huhu sr chị PH
sáng má bảo chở má đi đám giỗ :(( ....má vừa nói xong.
Hix, chắc hẹn chị lần sau ...Tiếc quá đi

Chít rồi!
Sáng nay bận chút công việc cái quên luôn.
GIờ vào phuot mới nhớ!
E hèm! Phó nháy thành thật xin lỗi bà con.
Hic hic.
Chúc bà con leo núi thành cộng.

Cảm giác leo lên được tới đỉnh thật thích. Nhờ chị Waterseahp làm động lực ak.....kaka...Chị nhớ cho e xin vài tấm nhá.

Cảm giác leo lên được tới đỉnh thật thích. Nhờ chị Waterseahp làm động lực ak.....kaka...Chị nhớ cho e xin vài tấm nhá.

Cám ơn PH đã mở thớt để mọi người biết thế nào là lên tới đỉnh ...núi ( dù là nhân tạo ) .
Cám ơn mọi người tham gia rất hào hừng nhiệt tình - lên tới đỉnh tập thể ( chứ 1 mình thì ko phê bằng 2 ,3 ...mình )

@ Dakbla_kt :Chị tưởng em Yểu điệu thục nữ - chỉ đi để cổ vũ ai dè leo thật (còn leo hơn cả giai) . Nhờ TianYi động viên lên em mới leo lên những mấy đỉnh chứ - sức mạnh của TY mà .
Để chị copy ảnh rồi gửi cho Tianyi nhé .

Cám ơn PH đã mở thớt để mọi người biết thế nào là lên tới đỉnh ...núi ( dù là nhân tạo ) .
Cám ơn mọi người tham gia rất hào hừng nhiệt tình - lên tới đỉnh tập thể ( chứ 1 mình thì ko phê bằng 2 ,3 ...mình )

@ Dakbla_kt :Chị tưởng em Yểu điệu thục nữ - chỉ đi để cổ vũ ai dè leo thật (còn leo hơn cả giai) . Nhờ TianYi động viên lên em mới leo lên những mấy đỉnh chứ - sức mạnh của TY mà .
Để chị copy ảnh rồi gửi cho Tianyi nhé .

Đồng ý với chị về Đăkbla , chính em cũng thấy bất ngờ về cô ấy nữa nhưng e thấy chị Sea còn "xịn" và "máu" hơn tụi em nhiều. E phục chị đấy.(c) .Hehe

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back