What's new

Live show Phượt lên 4 - Đồ Sơn xí xớn - với 135 Phuoters

Re: Live show Phượt lên 4 - Đồ Sơn xí xớn

Em thì ngồi viết báo cáo đầu tuần mà trong đầu chỉ toàn là "Phượt cùng Mây phiêu du khắp năm châu bốn biển...". Quả thực lần đầu tiên nghe bản thu của anh Guốc em thấy không có ấn tượng gì nhiều, còn cong môi cãi với Anh Minh rằng e thấy bình thường. Nhưng khi tiếng nhạc, tiếng đàn của Sunrise nổi lên,khi Guốc cất tiếng hát cùng tiếng hò reo của các bạn, e đã lặng đi vì xúc động, vì không ngờ nó lại hay đến thế.
Cảm ơn Sunrise, cảm ơn Guốc, cảm ơn các bạn PHP nhiệt tình và hiếu khách, cảm ơn BTC đã tổ chức một SN Phượt đậm chất hoang dại và máu lửa.

@Su: Sao chưa thấy post "10 điều tôi yêu bạn" lên thế?

Ổ sư ổ sư......bố ló. :))....Vữn cứ tưởng mình đang ở Đồ sơn (beer)

Những màn dạo đầu của cuộc chiến bão lửa Đồ nhà Hải phềnh :))

Re: Live show Phượt lên 4 - Đồ Sơn xí xớn

Ối giời ơi, đừng thank tớ, bài này của Hoàng Thu Hương - Thiên hạ đệ nhất gợi cảm bơm bóng đấy.:))

Lờ đờ cứ thay mặt iem nhận đi cũng được ("má mì" vẫn nhận xiền hộ "đào" mà có sao đâu, nhờ sự "dẫn dắt" của má mà các "đào" mới được "hoàn lương", được thiên hạ thấy "rạng ngời xuân" mừ...), thấy các bác thích thú là em vui rồi, lần sau có vụ gì iem lại xung phong làm phóng sự tiếp nhá. Tinh thần VLC muôn năm!

Chúc mừng các anh chị đầu cầu miền Bắc đã có một sinh nhật thật là hoành tờ ráng. Sao sinh nhật nhà Phượt thì miền Bắc luôn đông hơn miền Nam nhỉ? Chà chà, chắc chắn phải có bí quyết lobby & câu hàng đặc biệt. Em phải tìm hiểu mới được, :D.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,901
190,258
Latest member
thanhha192005
Back