What's new
Phuot.vn

Nếu bạn quên mật khẩu, bấm vào link này https://www.phuot.vn/lost-password và làm theo hướng dẫn.
Nếu chưa có tài khoản, hãy login bằng tài khoản Facebook hoặc Goolge, không cần đăng ký.

[Hỏi đáp] Lộ trình cho xe máy từ Sài Gòn đi Trị An rồi lên Đồng Xoài về lại Sài Gòn

nguoivuive

Phượt tử
Lộ trình cho xe máy từ Sài Gòn đi Trị An rồi lên Đồng Xoài về lại Sài Gòn

Chào các Bạn,
Qua đọc báo mình có nghe qua lộ trình đi bằng xe máy từ Sài Gòn đến Trị An rồi từ Trị An đi xuyên rừng đến Đồng Xoài, Bình Phước, hành trình đi trong ngày mà chưa biết đường đi như thế nào, mong các chiến hữu gần xa chỉ giáo dùm!
Cám ơn!

nguyenhoangha

Độp độc hành
Re: Lộ trình cho xe máy từ Sài Gòn đi Trị An rồi lên Đồng Xoài về lại Sài Gòn

@ Anh Rắn : Bến Mã Đà em nói là bến phà qua hồ Trị An , bây giờ hình như dẹp luôn rồi.

Em hiểu ý anh rồi , bến này qua sông Mã Đà và bến kia thì ở xã Mã Đà , có lẽ bỏ từ khi có cầu Chiến Khu D.

@ Anh Kung : Nhìn cái đường đi được vẽ = màu đỏ chẳng thấy tí gì xuyên rừng cả

Em máy móc quá , xem lại mới thấy bác Toàn vẽ tự động . Nếy thế đi xuyên Mã Đà chán vẫn còn sướng hơn nhông nhông trên QL13 - 14

Có 1 cung đừong từ Hiếu Liêm đi dọc theo 1 đoạn của dòng sông Bé , có khả năng cắt ra Phước Vĩnh - Phú Giáo

Em mới chỉ qua đò Hiếu Liêm theo ĐT 746 về Uyên Hưng chứ chưa đi cung bác nói , có 2 xã Hiếu Liêm nghe , 1 ở Vĩnh Cửu và 1 ở Tân Uyên.

Vậy là em sẽ đánh dấu 3 cung mà nhà ĐTM đưa ra em vẫn còn nhớ nhé :

- Phú Lý qua đèo Năm Cua đi Tà Lài.

- Mã Đà xuyên Rang Rang đi Đồng Xoài .

- Qua Hiếu Liêm đi Phước Vĩnh .

Những cũng này rất ok vì có thể đi về trong ngày .

kongfuson

Hai Lúa SG

Vậy thì lưu ý bác Hà là đoạn Hiếu Liêm - Phước Vĩnh chưa check xong nhé. Bắt đầu từ xã Hiếu Liêm bên Vĩnh Cửu.

nguyenhoangha

Độp độc hành

Khi nào có track bác chuyển vào tin nhắn trên P cho em xài ké với nha , thanks bác nhiều .

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
38,820
178,993
Latest member
nhadepshouse