What's new

Lời mời từ Phuot Cafe - 36 Kim Mã, Hà Nội.

vuthanhminh

Phượt quái
:)Thưa tất cả các cụ... cùng toàn thể các em mới đẻ đến các em vẫn đi nhà trẻ.:LL

Sau một thời tuổi trẻ ấp ủ và mộng mơ về một góc riêng cho mình, cho bạn bè và anh em đến chém gió. Một nơi lưu giữ những kỉ niệm về các hành trình đã qua. Nhà iem đã dốc hết toàn tâm, toàn lực để mở ra một góc nhỏ với hi vọng nhỏ nhoi là đáp ứng được những gì mình đã từng mong muốn.

Nay, em xin gửi lời mời thân tình nhất đến tất cả các anh chị em, những người chưa gặp, những người mới quen, hoặc chỉ chém gió trên mạng tới Phượt Cafe - 36 Kim Mã (đối diện bến xe Kim Mã, hết đường Sơn Tây) để anh em có dịp giao lưu, kết thêm tình thân ái vốn đã bền chặt. Tại Phuot Cafe, iem cũng mong muốn nhận được sự chia sẻ của ace với đứa con tinh thần, mang nặng đẻ đau này để Phuot Cafe thực sự trở thành nơi của những tâm hồn lãng du, để những chuyến đi bớt sự cô đơn trên đường về.

Tự nhiên iem lại cảm xúc vãi lúa, hu hu.:T

Sự có mặt có mặt của ace là niềm vinh hạnh vô cùng to lớn với gia đình Phuot Cafe.
Chân thành cảm ơn và hẹn gặp lại.(BB):L

Last edited by a moderator:
Post cái hình lên cho nó mấu đi bác. Nếu không mai mốt anh em lại đi lầm vô cái Phượt xxx nữa thì :T.

Ngoài cái cafe ra nó còn cái gì nữa PR nốt luôn đê. ;)

Post cái hình lên cho nó mấu đi bác. Nếu không mai mốt anh em lại đi lầm vô cái Phượt xxx nữa thì :T.

Ngoài cái cafe ra nó còn cái gì nữa PR nốt luôn đê. ;)

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

Chúc mừng phát nữa. Chúc mừng anh Minh. Nhiều tin vui cùng lúc, sinh được nhiều con cùng lúc, nhất bác!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,177
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back