What's new

Lời mời từ Phuot Cafe - 36 Kim Mã, Hà Nội.

Làm ít giấy note với ghim, mảng tường gắn miếng lót = dạ hay gì gì đó, đến cho ACE ghim lời nhắn nhủ ba lăng nhăng lên, 1 tuần dọn một lần, vui phết :D

Làm ít giấy note với ghim, mảng tường gắn miếng lót = dạ hay gì gì đó, đến cho ACE ghim lời nhắn nhủ ba lăng nhăng lên, 1 tuần dọn một lần, vui phết :D

Hớ, cái này cóa cụ ạ. Sờ tích cơ, dán tẹt ga, viết quái gì cũng được. Hề hề.
Giờ đẹp là giờ các cụ trên giời đi tuần, giờ trẻ con không ra ngoài đường ợ.

Ra Hà Nội chắc chắn ghé, có chỗ trú chân khỏi lang thang tìm quán tiếp....giai rồi. hớ hớ hớ :))

Cái vụ gọi nhau bằng nick nghe cũng được đấy bác Minh ạ

CÒi: cô mà cũng có giai á???? Hớ hớ!
Vụ này em tính rồi, dưng đâu phở lúc nào cũng là dân online. Nên, có lẽ khi khách vào sẽ hỏi, phát choa cái giấy, ghim vào áo? Bt thì những đồng chí nào em quen, biết nick thì 100% gọi là nick rồi vì có bao giờ gọi bằng tên đâu, nhưng có nhiều đồng chí vào cứ im thít, chả nói gì thì Cam con nhà bác Chịu rồi.

Khốn khổ, hôm nọ em định ra đấy, chẳng hiểu thế nào em nhớ nhầm là 136 KM, đi tìm gần chết, chiều thì nắng toát hết mồ hôi mà chẳng thấy đâu, rồi lại phải đi về tay không ạ. Để hôm nào em rủ rê bà kon cô pác đến đó nhá. Hoặc không ai máu thì em đi 1 mình.

Bác chủ quán có mua gối dựa lưng may bằng khăn Hà Giang không để em làm ăn phát, em chuyên gối salon và tâm huyết với các sản phẩm mang về sau mỗi chuyến đi. Híhí :D

Xem cái topic này có vẻ như bác Minh sắp phất to. Nhưng thực sự thì đã có phượttơ nào ghé quán chưa hay chỉ chém gió linh tinh Bác???

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,173
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back