What's new

Lưu trữ kỷ niệm: TKM - 2013

Re: TKM - Năm thứ 4

cập nhật, quét dọn nhà cửa đón Tết 2013 :)

Re: TKM - Năm thứ 4

_Năm mới tết đến, chắc hẳn các bạn đang chuẩn bị tinh thần để về quê đón Tết cùng gia đình. Chỉ còn vài ngày nữa là hết năm, tại sao chúng ta không cùng nhau tạo ra 1 trải nghiệm tuyệt vời cuối năm cùng vs nhau. Thân mời các ACE cùng nhau làm 1 chuyến đi cuối trong năm và cùng làm 1 party hoành tráng..

_Thời gian : 04:00 AM 19-01-2013 -> 04:00 PM 20-01-2013
Sẽ có 48h, sẽ có nhiều bất ngờ, 48h "liên tục" cùng lang thang và feel trên những cung đường đẹp

_Cung đường dự kiến: các địa điểm quen thuộc xung quanh khu vực vành đai ven biển HCM-BRVT-Lagi như thác Xuân Sơn, núi Thị Vải, Núi Dinh, Hồ Tràm - Hồ Cốc, núi Hita, Đập Đá Đen, Đèo Nước Ngọt và cung Đường Kỷ Niệm..v.v..

_Cùng ôn lại những đặc sản như chả giò cá, bánh canh cá lóc, bánh mì chả cá, Lẩu cháo Cua đồng, các món chưa đc nếm ...v.v.......và không thể thiếu là 1 bữa tiệc hoành tráng tất niên..

_Chi phí dự kiến: thu quỹ 100k/người , xăng xế + ôm tự chia ~ 150k.

_Offline thứ 5 này (17/01/2013) nhé các bạn, Công viên Hoàng Văn Thụ, Q Tân Bình, HCM.

Các bạn biết chân cầu vượt chứ? Tập trung dưới chân cầu vượt, ngay dưới chân cầu thang nhé. Các bạn cũ quen chỗ off cũ rồi, xin mời dời về chỗ chân cầu thang cầu vượt luôn.

Thêm chỉ dẫn nữa: từ hướng Q1, Nguyễn văn trỗi, phú nhuận.. đi xuống, thì đi vào đường 1 chiều chia đôi công viên (đường Lê Thúc Duyệt), trước khi tới cần vượt 10m có bãi gửi xe, hãy gửi xe vào đó, bước ra khỏi bãi gửi xe, nhìn thẳng 10m là chân cầu thang cầu vượt, chỗ đó đc tráng xi măng, có 1 cái ghế đá.

welcome :)

Chuyến đi đầu năm: Chúc Mừng Năm Mới

1- Đối tượng tham gia:
- Có nhà và sinh sống trong khu vực Đông Nam Bộ (mở rộng Bình Thuận, Long An, Tiền Giang, Bến Tre)
- Chưa có kế hoạch/chuyến đi trong dịp Tết

2- Nội dung:
- Gặp gỡ/ăn uống/thăm hỏi/chúc mừng sức khoẻ/gắn kết tình thân

3- Thời gian:
Từ mùng 4 đến mùng 10 Tết (6 ngày)

Chi tiết đang lên..

Re: Plan 2013 :)

Sắp tới nhóm có kế hoạch đi đâu không ạ? Em cũng ở Sài Gòn, em có dự định đầu tháng 6 đi Cần Thơ, về Đất Mũi, ôm cây tràm cực Nam mà khóc :(( nếu có được team sẽ đi xe máy, không thì em cứ xe đò cho nó chắc ăn, phận nữ nhi vai gầy chân yếu. :D

PKM còn không hay MQR?

Chào các bạn và ban đại diện nhóm PKM!
Mình coi các bài của nhóm, thấy cũ quá rồi.
Xin hỏi nhóm còn hoạt động không?
Có ai còn đọc box này, có đam mê, xin để lại thông tin!

Re: Những điều cần đọc đầu tiên..

chào bạn, mình cũng muốn tham gia hội phượt này. mình sinh năm 95 hiện đang học ở đà nẵng

Re: Những điều cần đọc đầu tiên..

chào bạn, mình cũng muốn tham gia hội phượt này. mình sinh năm 95 hiện đang học ở đà nẵng
Phượt khắp toàn quốc đâu cũng là "phượt" cả :) bạn tham gia với nhà Đà Nẵng những chuyến đi cho gần, và luôn welcome bạn zô SG, nếu lúc nào đó bạn zô SG sinh sống , học tập, làm việc.. thì bạn sẽ đi với "dân phượt SG" nhiều chuyến thú vị lắm..

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back