What's new

Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Bạn chọn Tổng Hành Dinh PKM ở đâu?

• Bệt - Hàn Thuyên - CV 30/4

Votes: 4 40.0%
  • Cafe Star - Điện Biên Phủ

Votes: 2 20.0%
  • Cafe Lavender - Nam Kỳ Khởi Nghĩa

Votes: 4 40.0%
  • 190 Lê Văn Sỹ - Nhà Thờ Ba Chuông

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    10
@_deny_ : Nếu em nhớ không lầm thì bình thường 18h hơn anh mới về, vậy thì hôm nay không có lý do gì để anh về sớm. Anh cứ làm việc bình thường, em và một người bạn nữa xoay sở là được rồi. Đừng vì "ăn chơi" mà quên "nhiệm vụ" :) .
Anh chưa hỏi ý kiến em mà đã public nhà em lên thế là em kg đồng ý đâu đấy. Lần sau anh nên tôn trọng người khác một chút ;)

Chùa này từ Hóc môn xuống đi hướng đường Quang trung phải không bạn?Mình mới xuất hiện hôm nay đây các bác .

Đi hóc môn xuống quang trung đụng ngã 4 Thống nhất gẹo trái vào. Chạy 400m có ngã 3 thấy biển vào chùa Nghệ Sỷ...

Tình hình có thể gọi là tạm ổn rồi, đâu vào đấy cả rồi. Em đã chuẩn bị xong đến 90%.
Các bác đến đúng giờ nhé. Nghiêm cấm sử dụng giờ dây thun dưới mọi hình thức :D

@_deny_ : Nếu em nhớ không lầm thì bình thường 18h hơn anh mới về, vậy thì hôm nay không có lý do gì để anh về sớm. Anh cứ làm việc bình thường, em và một người bạn nữa xoay sở là được rồi. Đừng vì "ăn chơi" mà quên "nhiệm vụ" :) .
Anh chưa hỏi ý kiến em mà đã public nhà em lên thế là em kg đồng ý đâu đấy. Lần sau anh nên tôn trọng người khác một chút ;)

Sao trách Deny thế em? Chỉ là định vị thôi mà, hehe. Để tìm ra đúng vị trí chắc hơi bị khó (!)

Chùa này từ Hóc môn xuống đi hướng đường Quang trung phải không bạn?Mình mới xuất hiện hôm nay đây các bác .

Oh, gần trường mình hehe . Để chiều nay đi ngang qua xem sao. Quán đó có tên gì không anh Đen

cho mình hỏi. Từ ngày 26/9 trở đi có lịch đi Sapa không? Mình ở Sài Gòn, định đi Sapa rồi xem ngàn năm Thăng Long luôn.Nếu đi Sapa thêm leo Fanxipan nữa thì càng tốt. MÌnh cũng thích đi trekking nữa.Nói chung sẵn đợt Ngàn Năm Thăng Long, mình muốn đi nhiều nơi ở miền Bắc . Ai ó thông tin thì cho mình nhé. tks.

Vote cho off ở quán đi, hoặc mua về nhà cho vui. Đừng mất thời gian nấu nướng, bé HX àh. Mệt rồi ăn cũng ko ngon,..hihi.

Mình vote cho ý kiến của chị sumer , nên hùng xiền mua đồ ăn về nhà vừa đở mất thời gian và vừa đở cho bé hồi xuân .. Vậy bà con trên đường đi thấy món nào tiện thì mua đem wa " chủ trương ngon , bổ , rẻ mà phải nhiều nữa à nha " kakaka . Nhớ lấy bill nha bà con , wa cộng sổ rồi chia theo cộng đồng

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back