What's new

Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Bạn chọn Tổng Hành Dinh PKM ở đâu?

• Bệt - Hàn Thuyên - CV 30/4

Votes: 4 40.0%
  • Cafe Star - Điện Biên Phủ

Votes: 2 20.0%
  • Cafe Lavender - Nam Kỳ Khởi Nghĩa

Votes: 4 40.0%
  • 190 Lê Văn Sỹ - Nhà Thờ Ba Chuông

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    10
Re: PKM: Tám không mệt mỏi..

Nhà trưa ko ai đi măm cơm, ko ngủ nghê j vào đây mà chém gió à!
@Gấu: Cô lại bị cái thèng bánh nó quăng lựu đạn, tui làm GĐ hùi nào...sáng sáng 7.30 có mẹt vf ko là sếp lườm lên lườm xuống. Khóc dùm miếng đi!

Kịp, nhưng đi vậy mệt lắm, chiều mùa này mưa, cũng căng lắm đó em.
Thanks anh Namnguyen nhiều nhé
Vậy là hok khả thi, lại đi mình ơn nữa, thui, đổi cung đường khác vậy, Bình Ba hoặc ra Ghềnh đá dĩa vậy, hoặc ở luôn Nha Trang cho khỏe ^^

@ bé gấu: đại khái thế này, em đi qua phà Cát Lái, đi thẳng qua cầu Phước Lý có một ngã ba, đi thẳng không rẽ phải, từ đó theo đường nhựa mà đi, có vài ngã rẽ cũng dễ đi lắm, nếu thắc mắc thì gọi hỏi anh chỉ cho. Tới Bàu Sen là rừng cao su, đi xuyên qua rừng cao su đường thẳng tắp, qua khu công nghiệp, đâm thẳng ra quốc lộ rẽ phải là đến Vũng Tàu. Đi đường này gần hơn 25-30 km so với đường ngã 3 Vũng Tàu.

=> Tks anh phát, cơ mà pm cho em số anh đi :D.
Nhà trưa ko ai đi măm cơm, ko ngủ nghê j vào đây mà chém gió à!
@Gấu: Cô lại bị cái thèng bánh nó quăng lựu đạn, tui làm GĐ hùi nào...sáng sáng 7.30 có mẹt vf ko là sếp lườm lên lườm xuống. Khóc dùm miếng đi!

=> thế à, Bánh quăng ghê thế á, tại sáng 8h mấy thấy ngồi 888 rồi chào đi làm nên tưởng :D
Thanks anh Namnguyen nhiều nhé
Vậy là hok khả thi, lại đi mình ơn nữa, thui, đổi cung đường khác vậy, Bình Ba hoặc ra Ghềnh đá dĩa vậy, hoặc ở luôn Nha Trang cho khỏe ^^

=> Go go go cố lên chị ơi, hehe

Ak, Ghềnh Đá Đĩa cũng xa lắm em, đi Cam Ranh (phía Nam) hoặc đi Ninh Hòa - Hòn Khói (phía Bắc) đi, xa hơn một chút thì đi Vân Phong - Đại Lãnh ăn lẩu mực.

Dạ,em đi coi hình chị Nini bên nhà off rủ rê Thank bảng tóm tắt của chị GẤu.thiệt là có ngày hôm qua thui mà xa thời đại quá :p

Toàn sai vớ vỉn, ghét ghét ghét :T

Em dịch mấy chữ in đậm nha. Dạ,Thanks chị Gấu nặng thiệt =))=)) Cái này là do chị in đậm lên nha :D

Em gấu xin thông báo là cần tuyển nhân viên gấp:
1. Lương 10k$/th (Quốc Tử Giám): sáng bê rùa đá ra phơi, tối bê vào cất
2. Lương 10k$/th (Bảo tàng): sáng đẩy xe tăng ra cho khách tham quan, tối đẩy vào
3. Lương 50k$/th (Cty bia): đứng làm bia cho bộ đội tập...bắn súng
4. Lương 100k$/th + Bảo hiểm y tế: sáng trèo vào chuồng đánh răng cho sư tử, chiều tắm cho hổ, sáng lùa cá mập ra biển, chiều lùa cá mập về :))

=> ai làm được pm hoặc gọi em há..

Không có job nào sáng chở gấu đi ăn tối chở gấu về nhà ... à?

công việc số 1 dễ òm ^^ 10.000$ tháng làm liền

anh lấy 1 xuất

Không có job nào sáng chở gấu đi ăn tối chở gấu về nhà ... à?
=> Gấu thì nhiều, chỉ ko biết là anh muốn chở Gấu nào & lương tháng ra sao thoai =))...
Mà phải là sáng chở gấu đi ăn sáng, chở gấu đi làm, trưa chở gấu đi ăn trưa, tối về chở gấu về đi ăn tối...
công việc số 1 dễ òm ^^ 10.000$ tháng làm liền

anh lấy 1 xuất

=> Thế thì apply đê ;)

có jop này, mà gấu bự tuyển chứ hok phải gấu bé tuyển.. :D
=> Ồ đại ka đang tuyển à, mềnh cũng tuyển vậy xí xí xí..:T:T:.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,697
190,158
Latest member
Daiak
Back