What's new

Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Bạn chọn Tổng Hành Dinh PKM ở đâu?

• Bệt - Hàn Thuyên - CV 30/4

Votes: 4 40.0%
  • Cafe Star - Điện Biên Phủ

Votes: 2 20.0%
  • Cafe Lavender - Nam Kỳ Khởi Nghĩa

Votes: 4 40.0%
  • 190 Lê Văn Sỹ - Nhà Thờ Ba Chuông

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    10
Re: Tháng 11, lãng mạn Đà Lạt vàng rực rỡ sắc hoa Dã Quỳ............................

".....Đà Lạt tuy buồn nhưng ta có nhau......"

Re: Vòng Quanh Việt Nam - từ 10/10/10 - 100 ngày - 10.000 km

Cảm ơn các bác quan tâm.. hôm nay đoàn đã đến Nha Trang, book phòng ks 2 sao rồi đi ăn, uống cafe với bạn Convitque ^^

Re: Tám không mệt mỏi..

Tuần này không phượt. :(
Tuần sau không phượt. :(
Tuần sau nữa mới được phượt. :D

Lấy cái chổi quét mạng nhện cái đê..........
nhà PKM có em Huongkhvn đi bắn nhau rồi áh, bạn nào típ đây hỉ??

Sáng sáng vào thăm nhà, pha trà sẵn chờ mọi người vào tám có nước thấm giọng kha kha kha

Sáng sáng vào thăm nhà, chạy qua uống chung trà Buonho vừa pha.
Khà.aaaaa...
Đã! :">

Sáng sáng vào thăm nhà, uống trà ngồi đợi trai đệp vô 8 mà ko thấy.
Đi ra.
Haizzz......

Mê chai thấy gứm!!! Kha kha.

Có gì thừa nhận đi, để bà con còn giúp đỡ chiếu cố
Chứ dấu diếm trong lòng, ích gì lại mang tiếng.....LÀM PHÁCH.=))

Có anh trai già nè, chịu hem???

Đợi cả buổi, chỉ được thế này. Uống trà tiếp....
Haizz...

Cho ly nước trà đậm đặc nghen! ngồi hầu chuyện P/H nè. Không trai đẹp mà có gái dễ xương chịu hem :)) . Bác Deny đang ở Phan Rang, sắp đi Nha Trang. Nhìn cái hình siu nhưn Gao của bác ý mà mém té ghế

xem hình sui nhân Gao ở đâu????????????????
OÉ!
Xé tem 666, số đẹp.
(beer)

Đợi sáng giờ có mỗi anh dzai dzà vô t8m nhỉ, nhà này chắc đi ngủ đông hết roài!

Chị ơi, hình siu nhân Gao bên topic "Vòng quanh Việt Nam" của Deny đó [Bên tìm bạn đồng hành đó chị], coi hình xong cười mún bể bụn =]]

Mới coi xong, cười rung cái màn hình.
Ta nói...nhà PKM zà gần hết mà vẫn cứ xì tin.

Nói theo tục ngữ, ca dao, thành ngữ [chả bik cái nào đúng nên nói hết, hehe] là "cưa sừng làm nghé" đó chị =]]

Alo alo alo, loa loa loa, hien nay, bị thiếu mất một xế, Chip, he he, kiếm xế. Cần một xế có sức khỏe, đẹp trai, ko giới hạn tuổi tác, có công việc ổn định, tốt bụng, tính tình hiền lành, bít chăm lo cho ôm.
Lợi ích: Được đi chơi, khám pháchung với những Nam "sanh" thanh lịch và nữ "Sanh" ưu tú, trẻ đẹp hiền lành tốt bụng, xinh xắn, dễ thương....và hầm bà lằng các thứ khác, công tác chuẩn bị đã hoàn tất, chỉ cần "alo", chuyển tiền và tới chổ hẹn là nhận ôm ngay. :)

để tính chuyện tương lai đó chị.

chị Nini thiệt là hiểu e ghia vậy áh! :))

Hehe công nhận nhà mình rảnh ghê, vui tính ghê, mới sáng sớm đọc được cười muốn bể bụng.
@ buôn hổ: tui nt cho pà, cọp con, chị Hóa..... .Rủ pà phượt Đầm Sen nước CN ngày mai, mà sao pà im hơi lặng tiếng vậy.X(

RỦ RÊ
Nếu bạn rảnh ngày mai
Nếu bạn chưa có lịch phượt cho ngày mai
Nếu bạn đang khô máu
Nếu bạn yêu thích cảm giác mạnh
Hãy tham gia chuyến phượt Đầm Sen nước ngày mai với nhóm chuồng thú nhà bọn mình nhé
NGON BỔ RẺ ĐÂY

Re: Tháng 11, lãng mạn Đà Lạt vàng rực rỡ sắc hoa Dã Quỳ............................

Chị Mơ ơi!
Chi phí chuyến đi là bao nhiêu vậy ạ?
Cái này quan trọng zới em lắm lắm
:D:D:D

Chưa tính được, em ạh! Tiêu chí của chị là ngon bổ rẻ,...chắc tầm 400k (cả tiền xe)

Tối mai có ai rảnh thì có độ đó nha
Off gặp mặt Khoái Lang thang ở Lavender Cafe lúc 18h00, có tăng 2. Ai rảnh thì mời đến chung vui, khi đến cứ gọi cho Anh David (0918 711 150) để dẫn đường nhé!

Last edited:

RỦ RÊ
Nếu bạn rảnh ngày mai
Nếu bạn chưa có lịch phượt cho ngày mai
Nếu bạn đang khô máu
Nếu bạn yêu thích cảm giác mạnh
Hãy tham gia chuyến phượt Đầm Sen nước ngày mai với nhóm chuồng thú nhà bọn mình nhé
NGON BỔ RẺ ĐÂY
Girl only ?

Sáng sớm mai,có một đoàn đi Nam Cát Tiên,ta đã chuẩn bị hết rồi,thế mà,phải nói gì đây.Ôi!"Hổ nhớ rừng gậm một khối căm hờn trong cũi sắt,Ta nằm dài, trông ngày tháng dần qua....."

Chúc chuyến đi thương lộ bình an, nhớ bắt nhiều đỉa đem về ngấm giấm nha các bác!!!

19- Off Lavender cafe lúc 18h ngày 16/10

Off gặp mặt Khoái Lang thang ở Lavender cafe lúc 18h ngày 16/10 nha các bạn, có tăng 2. Ai rảnh thì mời đến chung vui, khi đến cứ gọi cho Anh David (0918 711 150) để dẫn đường nhé!

Last edited by a moderator:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back