What's new

Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Bạn chọn Tổng Hành Dinh PKM ở đâu?

• Bệt - Hàn Thuyên - CV 30/4

Votes: 4 40.0%
  • Cafe Star - Điện Biên Phủ

Votes: 2 20.0%
  • Cafe Lavender - Nam Kỳ Khởi Nghĩa

Votes: 4 40.0%
  • 190 Lê Văn Sỹ - Nhà Thờ Ba Chuông

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    10
Re: Tám không mệt mỏi (Phần 2)

@ Chị P/h
chi ơi tết này chị có tính mở thớt đi lại Cù Lao Câu ko chị .....

Re: Vòng Quanh Việt Nam - từ 10/10/10 - 100 ngày - 10.000 km

Khi nào đến Sơn La bạn alo cho mình.Good luck!

Chia tay Heodat thấy deny thiếu thiếu trống vắng, lạ ghê. Chỉ còn một mình không được vui bằng 3 nhưng có cái thú của nó: ĐỘC HÀNH.
Độc hành một mình cố lên nhé deny Tây Bắc đang chờ đón bạn đó.

29- Rủ rê offline và Thông tin offline

Cả nhà ơi ,tối nay vẫn off định kỳ ở Bệt nhé, rảnh ghé chơi tám chuyện nha ^^, lúc 19h.
Em vào SG từ thứ 2 nhưng do tính chất công việc phụ thuộc quá nên ko dám hẹn nhà PKM. Tối thứ 3 có biết lịch off định kỳ của các anh chị nhưng tối đó phải có việc tận bên quận Gò Vấp nên lại không thể ra Bệt. Em hi vọng tối thứ 3 tuần tới này, nếu kịp trở về từ Bình Phước sẽ có thể ra đó để thay mặt nhà Gà ra mắt PKM. Hẹn gặp mọi người. (BB)

@ Huonggiangf1 : Nếu tối nào đó ở Sài Gòn rảnh thì đt cho Buonho chở vòng vòng ngắm phố chơi ^^, số đt 0983 993438

Cám ơn chị, nếu có thời gian nhất định em sẽ alo chị. Em có số của chị trước khi vô đây rồi ;).

Hì hì thứ 3 tuần sau không biết tới sinh nhật nhà PKM tháng 12 chưa nhỉ ? Nếu được mời tham gia cho vui luôn :D

Cuối tuần đến rồi ko phượt phẹt gì hết , buồn quá có ai rảnh càe cùng kẹo mút ko

Thứ 3 tới là 30-11. có làm luôn chúc mừng sn các bạn tháng 12 không ah??? Mong gặp .

@ Babyone : Không, 30/11 chưa là tháng 12 mừ ^^ nên mình chưa tổ chức cho tháng 12 .
Nhưng vẫn cứ off định kỳ tại Bệt, rảnh ghé Bệt nha

Có vụ ọp ẹp nào ngoài hà nội không cho nhóm Gà tham gia với các bạn ơi.

Cử Deny ra ngoài đó giao lưu rùi đó ^^
Just kidding....
Do nhóm PKM thành phần đa số ở HCM, chỉ có 1-2 thành viên ngoài Hà Nội nên các bạn ấy cũng ít khi ọp ẹp bạn Gà Chọi ơi.

Last edited by a moderator:

Nhanh về hà nội để đi TCL với nhà Gà nào. Thứ 7 anh em mình off nhé. Về đến hà nội alo cho chọi nhé.

Re: Rủ rê offline và Thông tin offline

Em vào SG từ thứ 2 nhưng do tính chất công việc phụ thuộc quá nên ko dám hẹn nhà PKM. Tối thứ 3 có biết lịch off định kỳ của các anh chị nhưng tối đó phải có việc tận bên quận Gò Vấp nên lại không thể ra Bệt. Em hi vọng tối thứ 3 tuần tới này, nếu kịp trở về từ Bình Phước sẽ có thể ra đó để thay mặt nhà Gà ra mắt PKM. Hẹn gặp mọi người. (BB)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,498
190,105
Latest member
aerocitygirls
Back