What's new

Mã Lai rẽ sang Sing ( 8 - 13/7/2010)(đang có vé rẻ từ Kuala-Sing)

Status
Not open for further replies.
Sắp tới mình sang Mã lai du ngoạn, nhân tiện muốn sang Sing.
Airasia đang có vé rẻ khứ hồi từ Kuala đi Sing. Mình đang định book theo lịch trình như thế này.

Depart
AK 719 Kuala Lumpur LCCT(KUL) to Singapore(SIN)
Sun 11 Jul 2010
Depart 0615 Arrive 0715
4.00 MYR1 Guest @ 4.00
25.00 MYR Airport Taxes and Fees

Return
AK 720 Singapore(SIN) to Kuala Lumpur LCCT(KUL)
Mon 12 Jul 2010
Depart 0745 Arrive 0845
4.00 MYR1 Guest @ 4.00
75.00 MYR Airport Taxes and Fees

108.00 MYRTotal

Từ 8-10/7/2010 ở Mã lai mình chưa có lịch cụ thể gì. Đến lúc đó thì tuỳ cơ ứng biến. Nhưng muốn sang Sing nên sẽ book vé trc. ĐỢt đó có bạn nào cũng dự định sang Mã lai và Sing thì book vé rẻ luôn nhé. ĐỦ duyên thì join cùng nhau cả chặng hoặc 1 chặng Sing.
2 ngày ở Sing có đủ không các bạn đã từng phượt Sing ???

sao không đi sang Malaym chơi malay rùi từ KL bay máy bay qua SIN (29RM là quá rẻ vì đi BUS mất 31RM)
rùi từ SIN về VN lun

sao không đi sang Malaym chơi malay rùi từ KL bay máy bay qua SIN (29RM là quá rẻ vì đi BUS mất 31RM)
rùi từ SIN về VN lun

À, chả là tớ book sẵn vé chiều về rồi, ban đầu ko định sang Sing chơi, nhưng thấy vé rẻ nên lòng tham...phượt nổi lên ý mà.
Tớ sang Malay lần này ko hẳn là vì du lịch, phượt là dăm ba cái tiện thể thui.
Vẫn còn nhiều vé rẻ Kuala- Sing lắm đó. CÓ ai đi ko nào .... ^^

vậy từ Sin - Malay mình đi BUS cho rẻ :D ~ 31RM thui (chắc khoảng 20 SGD) bik thêm 1 phương tiện đi lại :D xe bus đi cũng nhanh lắm tối 10h PM đi 4h am là đến

Bác nói đúng ý em !

(ủa, cái forum này rất sành điệu nhá, viết ít hơn 20 chữ cái là ko post được bài- Câu này nhằm mục đích để đoạn post > 20 chữ):D

bác cho em hỏi vé rẻ đi Sing mà bác bảo là bao nhiêu ạ, có còn không ạ. Em cảm ơn ;)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,175
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back