What's new

[Cung TM] Madagui - đầu năm đi núi thứ 6 (01/03) về CN (03/03).

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Dear all,
Tình hình là nhóm em hiện có 4 nữ và 1 nam, sẽ tuyển thêm khoảng 5 nam và 2 nữ (ưu tiên sinh năm từ 1980 đến 1985, mong các bạn thông cảm vì trong nhóm toàn “già” cỡ này thôi ^-^ ), dự định đi Madagui vào tối thứ 6 (01/03) và về vào chủ nhật (03/03).
Phương tiện di chuyển: xe chất lượng cao
Chi phí:
- Di chuyển: 200k (đi và về)
- Vui chơi trong khu du lịch Madagui:
+ Vé vào cổng: 40k/vé
+ Lều: 95k/người
+ Bắn súng sơn: 49k/người/giờ, tối thiểu (50 viên*1800đ/viên)/người
+ Trượt cỏ: 20k/lượt
+ Thuyền hơi vượt thác: 150k/người
+ Và nhiều trò chơi khác…
Giá dịch vụ vui chơi có thể tham khảo chi tiết tại trang madagui.com.vn
- Ăn uống: mang theo thức ăn hoặc ăn trong khu du lịch (110k/khách/bữa)
CHI PHÍ DỰ KIẾN: 1tr đồng/người
Nhóm mình cũng muốn đi thác Dambri (Bảo Lộc) nhưng chưa biết kết hợp đi thế nào cho hợp lý. Mong được các bạn có kinh nghiệm chia sẻ và cùng tham gia chuyến này!
Các bạn quăng gạch để lại họ tên và số ĐT nhé.
Số ĐT chủ thớt là: 0907757623

Last edited:
Re: Madagui - đầu năm đi núi

mình cũng muốn đi,nhưng đi đà lạt thú vị hơn.nếu có đi đà lạt thì mình join với

Vé vào cổng madagui giờ là 50k rồi bạn ơi.

Nên đi xe máy để nếu có ghé damri thì cũng tiện. Có 180km thôi mà :)

Madagui còn có trò bắn súng đạn thật, bắn súng hơi cũng vui.

Mình là ngừoi ở đức trọng lâm đồng . Mình làm việc ở HCM nên đi đi về về con đường này bằng xe máy hoài. mình góp ý các bạn nên đi băng xe máy , đường cũng dễ đi thôi (chuyến này từ HCM chạy khoảng 4-5h) các bạn nhớ đi chậm thôi , vì đường toàn là công an không ah , bắn tốc độ suốt . , di xe máy ghé được nhìu nơi nữa , chơi sẽ vui hơn .

Quên nữa là trong đó có trò đeo dây vượt thác nữa , nếu kg sợ thì thử 1 lần rất thú vị đó .

Mình đặt gạch nhé bạn, chọn phương án đi xe máy cho thoải mái. Có thông tin gì thì update nha bạn, mình sn 82, vừa đủ chuẩn (S)

Sao không kết hợp đi với Đà Lạt luôn nhỉ? Thêm hơn 150km nữa thôi.
Đi đó lâu quá rồi (tầm 5 năm rồi), giờ không biết thế nào. Mà hồi đó thấy trong đó cũng không có gì "ngon"

Mình góp ý xí nhé!
Mới dẫn 1 đoàn tụi asia trong cty đi lên Madagui. Ở 3 ngày 2 đêm, họp hành + vui chơi.
Theo mình, đi nghỉ dưỡng thì đi như vậy là ok, vì khí hậu, thiên nhiên ở Madagui thì tuyệt rồi.

Nếu làm tour khám phá ở Madagui thì hơi phí, vì Madagui mình chơi các trò chơi thì 1 ngày là hết.
Mình có thể dành thêm thời gian để đi thăm thác Damri (Hồi nhỏ xíu đã đi rồi, thác đẹp, nhưng bị khai thác du lịch dữ quá), hoặc khám phá Bảo Lộc, tìm hiểu đi sâu các đồi chè, cafe... Hoặc thích thì lên ĐL luôn, :)
Mình có vài ý kiến vậy thôi. Mình chưa chốt được lịch nhưng nếu được cho mình tham gia với nhé. Nữ, năm 85.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back