What's new

Mem mới chào hỏi

:) Bác quá lời, rất mong nhận được những chia xẻ của bác về những chuyến đi của mình!
Thay mặt diễn đàn xin chào mừng bác!

BTW: bác kiểm tra lại cái địa chỉ email đăng ký acount của bác, hình như bác gõ sai địa chỉ (địa chỉ [email protected] ko tồn tại)

Em biết Bác Transporter là ai rồi nhé!
Hôm qua được nghe kể chuyện về Bác, về những chuyến đi, chữ ký của anh bộ đội và tất nhiên cả cái Cityvan nội thật độc đáo của Bác tại Việt Nam ...

Em rất thích nghe những câu chuyện của Bác .
(beer) :L

cám ơn các bạn đã chia sẻ cùng mình.mình cũng rất hay phải đi xa ,bởi vì mình là tranporter mà ,cũng chỉ vì máu phượt mà mình đã chấp nhận từ bỏ mọi thứ mà mọi người mơ ước để được đi đây đi đó và cảm nhận cuộc sống qua lăng kính của mình.Có gì sung sướng hơn trên một đỉnh đèo heo hút dừng xe hút một điếu thuốc ,hít thở không khí của rừng ,nghe tiếng suối reo róc rách ,thì mình nói thật là những truyện cơm áo gạo tiền nó chỉ là hư vô.Hay như những chuyến vượt núi sang bên kia biên giới vừa đi vừa sợ biên phòng sang bên kia ko có giấy tờ chỉ sợ bị tóm nhưng đấy mới là cuộc sống các bạn ạ.Cảm giác ngồi tại phố nướng trên đất bằng tường hòa nhập với xung quanh làm ít bóng cá nướng nhâm nhi chai bia vàng mọi người thì hảo lớ hảo lớ mới thấy độ feeling.Hay những lúc

một mình một túi đi khắp đất quảng châu di chuyển bằng tàu điện ngầm lúc lên mặt đất lại nhảy lên xe buýt để tham quan quảng châu một cách ít tốn kém nhất đúng với nghĩa của dân phượt,lang thang đến những khu chợ mà các bạn cảm tưởng một chuyến xe đổ xuống một đống quần bò giá chỉ khoảng 60 nghìn đồng một chiếc xung quanh là toàn dân tây đen xông vào để chọn hay như cũng đứng xếp hàng như dân trung quốc để mua một bát mì trong siêu thị mới cảm nhân một cách sâu sắc nhất xã hội quanh ta ,hay ngồi cảm nhận vị chè tàu và ăn thịt thú rừng bên kia cửa khẩu lũng vài với ông em người dân tộc trung hoa mới thấy đời thi vị quá.Thú thật với các bạn đi về chốn phồn hoa đô hội người đông lúc nhúc cảm thấy mình bị choáng nhưng biết làm sao!!!It's a life

cám ơn các bạn đã chia sẻ cùng mình.mình cũng rất hay phải đi xa ,bởi vì mình là tranporter mà ,cũng chỉ vì máu phượt mà mình đã chấp nhận từ bỏ mọi thứ mà mọi người mơ ước để được đi đây đi đó và cảm nhận cuộc sống qua lăng kính của mình.Có gì sung sướng hơn trên một đỉnh đèo heo hút dừng xe hút một điếu thuốc ,hít thở không khí của rừng ,nghe tiếng suối reo róc rách ,thì mình nói thật là những truyện cơm áo gạo tiền nó chỉ là hư vô.Hay như những chuyến vượt núi sang bên kia biên giới vừa đi vừa sợ biên phòng sang bên kia ko có giấy tờ chỉ sợ bị tóm nhưng đấy mới là cuộc sống các bạn ạ.Cảm giác ngồi tại phố nướng trên đất bằng tường hòa nhập với xung quanh làm ít bóng cá nướng nhâm nhi chai bia vàng mọi người thì hảo lớ hảo lớ mới thấy độ feeling.Hay những lúc

Em mới đọc qua mấy cái topics các bác đi mà như muốn đánh đổi mọi thứ mình có để được những chuyến đi như vậy!
Cảm ơn các anh về những điều thú vị trong forum nạy Hy vọng các anh chỉ dẫn dân mới như em !

Em new phượt kính các bác một li (beer) , rất mong các bác bảo ban giúp đỡ chứ đừng có cậy old phượt dọa em, em dọa lại đới:D

Bác thích bún chả uống với cái gì bảc Vodka uống mãi cũng chỉ lơ tờ mơ thôi, thêm ít nút lá chuối chính hiệu nhá :)
Mà newbies gia nhập dân phượt phải ra mắt ra sao bác PVC? (NT)

Bác cứ từ từ thoải mái mà chơi
Tham gia post ảnh vui theo chủ đề nè

Viết hồi ức về những chuyến đi nè

Nếu rảnh thì vào đây đâm ảnh nè

đại khái bác cứ chơi vô sờ tư đi nhé, rảnh rỗi thì Chuoiday đại nhân sẽ liên lạc với bác lịch off ẹp sau ạ

:D
(wait) :L

Cảm ơn bác nhiều nhé, em cũng kết cái vụ Off lắm! Nhưng mà em đi phượt là phải đi ngắm chim cò luôn nó mới vui, chứ phượt nhanh quá mất cái thi vị của phượt lãng tử, mà biết đâu một ngày nào anh em mình lại gặp nhau trên con dốc nào đỏ

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,590
190,140
Latest member
inhopanphat
Back