What's new

Mem mới chào hỏi

Hello everybody! Tớ mà mem mới nhưng mà đăng kí thành viên từ rất lâu lâu lắm rồi đến nỗi chả nhớ nữa :v Nhưng bây giờ mới vố diễn đàn để thể hiện khả năng chém gió thành siêu bão :p Hihihi (đùa tí thôi) Tớ đến Trái đất với mục đích "tàn phá" dải đất hình chữ S này đến khi đôi chân không còn đi nổi được nữa thì thôi. Rất mong được làm quen với tất cả mọi người, được tìm hiểu và chia sẻ những kinh nghiệm đi phượt. Hihihi

Xin chào mọi người,
Tôi là thành viên mới xin được ra mắt với các Anhchiem trong cộng đoàn Phuot.vn
Mục đích gia nhập thành viên phượt là để học hỏi kinh nghiệm, cũng như biết thêm nhiều địa danh thắng cảnh của đất nước chúng ta qua những chuyến đi phượt của các thành viên trong phuot.vn đã trãi nghiệm.
Chúc các Anhchiem khỏe mạnh, vui tươi trong cuộc sống. Giữ gìn sức khỏe chính mình để có sức-khỏe đi phượt. Thân ái.

Mình là thành viên mới của diễn đàm, xin chào toàn thể gia đình phượt. Nhân đây các phượt thủ cho mình ý kiến cũng như kinh nghiệm trong vấn đề sau. Chuyện là 30.4 này mình có hẹn với gấu đi chơi, do nhà mình rất nghiêm nên chỉ đc đi trong ngày. Mình ở hà nội thì nên làm thể nào để có ý nghĩa 1 chút. Thanks tất cả mọi người

Tôi, QinShiHuang thành viên mới vừa xin gia nhập ( lúc 22h hôm nay) làng phuot.vn, xin chào mọi người chúc sức khỏe dồi dào và tươi vui trong cuộc sống. Chào thân ái.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back