What's new

Mem mới chào hỏi

Tôi xin tự giới thiệu:
Tên: Thành ở HP, năm nay 47 tuổi có vẻ hơi cao nhưng đam mê được lang thang trên các cung đường của VN.
Bạn tôi mới gửi cho một em Honda Forza Si ABS 250 (xe tay ga), xin hỏi anh em liệu có thể làm một cuộc hành trình xuyên Việt được không, rất mong được sự chỉ bảo của các bác. Xin cảm ơn.

Hóng các bác chỉ giáo em dân mới muốn tham gia

Tình hình là em có thể đi rất xa bằng xe máy, thích đi chơi xa kiểu bụi bụi vậy.
Yêu chụp ảnh, yêu xe, yêu gái :D
Giờ muốn tham gia với gia đình thì phải dư nào ạ?
Em ngoài HN
Tuổi đời thì vẫn còn trẻ Dạ non Người lắm ạ

Mình mới đi Phan thiết- Mũi né 3 ngày 2 đêm về. trước khi đi mình cũng lang thang các diễn đàn tìm kiếm 1 lịch trình chi tiết nhưng k có, thông tin chung chung k àh, mình lại ở tp chưa hề pk mặt mũi đường đi như nào, ăn ở, chơi bời ra sao nên mình làm liều nhìn nhìn ngó ngó vài trang mạng rồi biên đạo cho mình các lịch hoành tá tràng xong lăn ngay luôn.. ^^. Cũng ok lắm cho các bạn muốn làm chuyến PT và muốn tiết kiệm chi phí cũng như chỗ ăn, ở, chơi tốt nhất.

Em chào các bác, em mem mới vào đây lớ ngớ mong được chỉ giáo.
Vào đọc bài của các bác thấy thèm quá mà hổng có tiền :((. Nên hiện em chỉ loanh quanh đạp xe ở HN thôi.

chào cả nhà. , em là mem mới ạ. E tên ngọc sn 1991 ở Hn .. mong được mọi người giúp đỡ chỉ bảo thêm ạ. E mong sẽ có 1 ngày được tham gia phượt cùng các anh các chị ạ. E cảm ơn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,940
Latest member
rummyofficialorg
Back