What's new

Miền Tây, Lào/Myamar, Jarkata/Bali

Status
Not open for further replies.
rủ thử xem có bác nào cũng có ý định đi mấy chỗ này không. Lúc này tự nhiên lười, mất hứng đi mặc dù em đang chán muốn chết.

Rủ rê thì cũng phải có cái ctrình sơ đẳng để các đồng chí nghiên cứu chứ bạn Cò?

Tớ thì chưa có ý tứ gì cả :D

Bác định đi mấy tháng, khỏang 3 ngày thì em đi vô tư :D:D:D

mình thì toàn đi theo hứng thôi, có bao giờ lập chương trình trước sẽ làm gì làm gì đâu. Miền Tây chắc sẽ ra mua vé xe đò, Lào thì chắc đi cửa khẩu gần Đông Hà hay Huế, rồi từ Lào sẽ lên khu Golden Triangle gì đấy rồi theo hướng Bắc của Lào có cửa khẩu giáp Myanmar. Mình đi đến đâu tính đến đó, thế này chắc chỉ đi 1 mình thôi :)

...hôm giờ hy sinh ở nhà giữ chùa cho cụ tui đi 2thang nên đang có tâm trạng như con gián ở nhà....đi không nhất thiết có lộ trình okie luôn lên saigon alo tớ nghe chiến hữu...hy vọng kịp gặp cụ tui ở myanmar để lôi về....

Thôi em can các bác, Yangoon đang bạo loạn, các bác sang đó giờ này nhỡ nó đòm cho một phát lại oan ra. Các bác chịu khó chờ thêm chút ít có khi sau vụ này LHQ với Tư bản châu Âu nhảy vào can thiệp thế lại ngon, các bác có nhiều cơ hội phượt rẻ tiền hơn trước đây nhiều, (lúc trước em qua đó chúng nó cứ bắt phải ở khách sạn 30$ trở lên, trong khi đó ks 5$ đầy mà nó không cho người nước ngoài ở, cái gì nó cũng tính tiền người nước ngoài hết, mặc dù em đã mặc lungi đi với người thổ địa để trốn vé vào chùa mà thỉnh thoảng vẫn bị phát hiện đấy) em đang hy vọng sau vụ này có khi lại có cơ hội được sang đó làm việc cũng nên,,,,

Last edited:
sáng nay em mới nghe anh bạn nói về tin bạo loạn này :( VN thì lúc này mưa kinh khủng, đi miền Tây là trúng lụt. Thế này nằm nhà :(

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back