What's new

Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

Re: Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

cố gắng tham gia cho vui nào anh em

Re: Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

Iem Mai Mai năm nay đang cai sinh nhật 7 Phuot.vn hả , xem hình ảnh và thông tin sơ bộ thấy địa điểm cũng lý tưởng đấy , nhưng phần văn nghệ và trò chơi hơi nghèo nàn, em xem bổ xung cho chương trình phong phú, nhất là đêm Gala .......... Chúc em thành công

Iem Mai Mai năm nay đang cai sinh nhật 7 Phuot.vn hả , xem hình ảnh và thông tin sơ bộ thấy địa điểm cũng lý tưởng đấy , nhưng phần văn nghệ và trò chơi hơi nghèo nàn, em xem bổ xung cho chương trình phong phú, nhất là đêm Gala .......... Chúc em thành công

Vâng, em cảm ơn bác. Nhà Phượt Hà Nội tụi em còn trẻ người non dạ, nên lần đầu mới tập làm, mong các anh chị đàn anh chỉ giáo cho tụi em học hỏi ạ. Mong anh dành chút góp ý cho bọn em sửa đổi, học hỏi theo các anh chị.

Sang năm, em chỉ mong nhà Phượt Hải Phòng, Phượt Quảng Ninh, Phượt Vĩnh Phúc, Nghệ An, Hà Tây, Lào Cai, Yên Bái, Cao Bằng, Nam Định..... đăng cai cho tụi em xin ké theo ạ.

Cảm ơn tất cả các anh chị, nếu tụi em có thiếu sót gì, mong các anh chị giơ cao đánh khẽ, chỉ bảo giúp cho chương trình sinh nhật Phượt lên 7 năm nay vui thật là vui ạ.

Cập nhật danh sách đăng ký đến hôm nay như sau:

1. Lũ Quét Lũ Quét
2. Thị Kún - Tóc Xù
3. Lãng Du
4. Nguyen Thuy
5. Anh Doan
6. Hai Bien Chu
7. Golden Hair
8. Minwoo (Thằng Điên Xứ Long Biên)
9. minh_hjj
10. Miscella Linh
11. Ma Xó (NgocThanh28)
12. Tiểu Hồng Kha
13. El Nino
14. Cày Cuốc
15. Lý A Sáng
16. Lâm Thiếu Gia
17. Ba Lô Lên Đường
18. Phương Mai
19. Đi Và Cảm Nhận
20. Wild Lion
21. Một Mảnh Tình Rơi
22. Ngọc Xu
23. Phong Ka
24. Cu Mẩu
25. Mỳ Tôm
26. Yêu Quái Mồm Rộng
27. Son Long
28. ..................
...... Danh sách đang update....

Danh sách ban tổ chức:

1. Lý A Sáng
2. Lâm Thiếu Gia
3. Đi Và Cảm Nhận
4. Một Mảnh Tình Rơi
5. Phương Mai
6. Ba Lô Lên Đường
7. Cày Cuốc
8. Lãng Tử Sầu
9. Lưu Mai Mai (osin với nhiệm vụ ghi tổng hợp các ý kiến của toàn thể ban tổ chức)
10. Yêu Quái Mồm Rộng
11. Son Long

Và cùng với sự giúp đỡ rất chủ chốt của nhà Phượt Thanh Hóa (anh dantocgoc), nhà Phượt Quảng Ninh (anh Hiệp), nhà Phượt Vĩnh Phúc (Độc Cô Sầu và các anh chị), nhà Phượt Lào Cai với bác Đồng bào Kiều Mai, nhà Phượt Hà Tây, nhà Phượt Hải Phòng giúp em với....

Last edited:

Ngon rồi, đặt gạch 1 suất thôi
Fb: Rau Muống ^^
.

Cho mình đăng ký gạch 1 chỗ nhé, ban tổ chức sắp xếp ở vị trí hàng rào nào thí cứ sắp thôi ợ.

Cho em update thêm 1 số hình ảnh tạm thời trong ý tưởng ban tổ chức ạ. Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa (lấy từ nguồn gúc gồ, mong tác giả không chê trách, em chỉ mượn tạm hình ảnh minh họa cho ý tưởng của ban tổ chức thôi ạ).

Tiệc BBQ sẽ như này:

Lợn mán sẽ hoặc nướng, hoặc quay trên than hoa hay đống lửa:

Hoặc nó như này:

Môn thi ăn của chúng ta sẽ kiểu như này: hihi

Môn đua thuyền Kayak của chúng ta sẽ như này nên các đội nhớ cử xế ôm luyện tập tích cực nhằm tranh giải thường:

Ối đợt này có cả phượt Tây về dự sinh nhật nữa à iem Mai ui
id600788793

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,556
190,122
Latest member
tomulan
Back