What's new

Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

Re: Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

Trại Vịt xứ Thanh đăng ký thêm tầm 10 thành viên nữa nhé. (1 số đk riêng lẻ với BTC xuất phát từ HN rồi)
Mặc dù đã có thông báo trước với BTC, nhưng vẫn xin lỗi vì sự chậm trễ trên và sẽ cập nhật DS thành viên sau khi về tới nhà tối nay.:)

Re: Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

Nhà Hà Tây xin đăng kí muộn mong BTC lo xét giùm
1.Im Quoc
2.Phu nhân Im Quoc
3.Buzi
4.Phudu
5.ooohmygod
6.Perfume Unique

Xin được gửi lộ trình thông tin cho các bác không đi xe máy mà di chuyển bằng xe khách:Tất cả đều bắt xe bus 71 nhé
Các bác xem mình ở khu vực nào thì ra các tuyến đường gần nhất 1 trong 2 lộ trình để bắt xe bus số 71.
Tất cả khi lên xe di chuyển thì điểm xuống xe cuối cùng của các bác là thị trấn Quảng Oai sau đó rừ Quảng Oai có thể bắt tãi hoặc xe ôm vào Suối Hai chỉ có 7 km nhé

Lộ trình 1:
* Lượt đi: BĐX Kim Mã - Giảng Võ - Núi Trúc - Kim Mã - Cầu Giấy - Xuân Thuỷ - Hồ Tùng Mậu - Diễn - Quốc lộ 32 - Nhổn - Trôi - Phùng - Đan Phượng - Phúc Thọ - Thị xã Sơn Tây - Đường Lâm - Quảng Oai - Đồng Bảng - Cầu Trung Hà

*Lượt về: Cầu Trung Hà - Quốc Lộ 32 - Đồng Bảng - Quảng Oai - Đường Lâm - Thị xã Sơn Tây - Phúc Thọ - Đan Phượng - Phùng - Trôi - Nhổn - Diễn - Hồ Tùng Mậu - Xuân Thuỷ - Cầu Giấy - BĐX Kim Mã

Lộ trình 2:

* Lượt đi: BĐX Kim Mã - Giảng Võ - Núi Trúc - Kim Mã - Cầu Giấy - Xuân Thuỷ - Phạm Hùng - Quảng trường bến xe Mỹ Đình - Phạm Hùng - Mễ Trì - Lê Quang Đạo - Láng Hoà Lạc - Quốc Lộ 21A - Thị xã Sơn Tây - Quốc lộ 32 - Đường Lâm - Quảng Oai - Đồng Bảng - Cầu Trung Hà

*Lượt về: Cầu Trung Hà - Quốc Lộ 32 - Đồng Bảng - Quảng Oai - Đường Lâm - Thị xã Sơn Tây - Quốc lộ 21A - Láng Hoà Lạc - Phạm Hùng - Xuân Thuỷ - Cầu Giấy - Kim Mã - BĐX Kim Mã.

Cảm ơn tất cả các nhà, em đang gấp rút cho tải đồ lên suối Hai và mong đón tất cả mọi người trên Suối Hai. Sẽ update danh sách luôn bây giờ để làm thẻ nick cho kịp ạ.

BTC xin báo cáo: Tất cả đồ tài trợ đã được chuyển lên suối Hai gần hết trong ngày hôm nay. Còn một số đồ ngày mai sẽ sắp xếp tải nốt.

CHÀO MỪNG TẤT CẢ CÁC PHƯỢT THỦ VỀ DỰ ĐẠI HỘI PHƯỢT LÊN 7.

Rất hân hạnh được đón tiếp tất cả mọi người ạ.

Chúc Phượt miền Bắc tưng bừng vui vẻ nhé.(beer)

Thay mặt Ban Tổ Chức và toàn thể nhóm Phượt Hà Nội, em xin chân thành cảm ơn tất cả các nhóm, đoàn, các thành viên đã đến tham gia và ủng hộ chương trình Sinh nhật thành công và vui vẻ. Cảm ơn tất cả các nhà tài trợ đã đến chung vui và ủng hộ giúp đỡ chương trình.

Được kết quả thành công một phần lớn nhờ sự giúp sức của tất cả các nhà phượt và tất cả các thành viên tham gia đại hội lần này, em thực sự cảm ơn mọi người không quản đường xa, không quản nắng mưa, không ngại vất vả để về kịp đại hội tại Suối Hai, trong quá trình đại hội, nếu gia chủ có gì sơ xuất mong bà con giơ cao đánh khẽ.

Em cũng xin chân thành cảm ơn toàn thể anh em nhà Phượt Hà Nội, có được một chương trình thành công tất cả đều nhờ công góp đóng giúp sức từ anh em nhà ta, nhận được nụ cười trên gương mặt của toàn thể anh em, đấy là hạnh phúc của tất cả nhà Hà Nội chúng em.

Mong diễn đàn ngày càng phát triển, mọi anh em chúng ta đều là một gia đình, cùng đoàn kết, giúp đỡ nhau. Chúc tất cả các anh em phượt thủ có thêm nhiều cung đường hấp dẫn. Hẹn gặp tất cả các anh em trong mùa sinh nhật đại hội lần sau khi Phượt lên 8.

giá biết có thế giới như này thì chắc chắn mình đã tham gia từ lâu, thực ra rất khoái mảng này. Nhưng chỉ đi vào các ngày cuối tuần được mà thôi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back