What's new

Miền Bắc trả Lịch 2013 tại Cafe Quốc Lộ 1 - số 100 Phố Đông Các Đt O9O6189414

Re: Phượt lịch 2013 - Hết hàng. Mời các bạn theo dõi kế hoạch trả lịch trên 4R

Mới buổi sáng em xem vẫn còn dòng thông báo 15/8 hết hạn đóng tiền, giờ đã thay bằng câu "kế hoạch có thể thay đổi bất cứ lúc nào".
Em muốn gom danh sách của hội Hà Tây rồi gửi vào 10/8. Nhưng giờ thì đành phải kệ thôi.

Hà Tây hội đăng ký 7 cuốn ạ. Còn hay ko còn các anh chị cũng PM cho em để em có thể CK ngay nhé! (Vẫn còn STK của cancer lúc CK áo phượt)

Sau đợt 1 này, BĐH sẽ có thể đặt in lịch tiếp đợt 2 nếu thấy nhu cầu còn cao. Các bạn yên tâm, còn lâu mới đến Tết :)

Tím: em mở topic khác để các. Bạn tiếp tục đăng ký nhé!

Bạn Cancerxinh check lại giúp mình với, mình đã chuyển tiền cho bạn Cancerxinh ruì:
Nội dung: DanielYang - Phượt lịch 2013 - 04c - Hà Nội
Từ chi nhánh Vietcombank Móng Cái.
Cám ơn bạn.

Ô hay, sao bạn lymy lại dislike ý kiến của mình thế :D Hay là bạn tính chỉ làm limited edition thôi?

Ô hay, sao bạn lymy lại dislike ý kiến của mình thế :D Hay là bạn tính chỉ làm limited edition thôi?

Chắc sợ mệt và né việc đấy mà. In thêm ít nữa rồi đợt SN phượt tớ sắp 1 quầy bán cho thành viên có nhu cầu đê.:))

Bao nhiêu người like ý kiến của anh rồi còn gì lãnh đạo, cần gì hỏi cái dislike của em :))

Cũng có đóng góp ý kiến với các bạn rồi, lịch phát hành dịp này để kỷ niệm sinh nhật chắc đúng là Limited Edition rồi, còn nhu cầu về lịch thực sự thì phải cuối năm. Mà cũng sắp rồi, các bạn chuẩn bị đợt hai đi. Bạn Lym tặng tớ 1 quyển, bạn Tím tặng tớ 1 quyển là thầy u tớ ở quê có cái treo tết rồi :)

Lịch này là lịch để bàn nhé!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back