What's new

[THÔNG BÁO] Mod Vinh Pham xin từ nhiệm

CVN

Phuot.vn
Staff member
Tôi xin vui mừng thông báo bạn Vinh Pham đã tự nguyện nộp đơn ứng tuyển làm Mod box "Đạp xe, Xe đạp" và đã được chấp thuận! Bạn Vinh Pham sẽ bắt đầu giai đoạn 1 tháng Trial Mod của mình bắt đầu từ hôm nay.

Vinh Pham có kinh nghiệm trong leo núi, trekking và môn xe đạp du lịch. Đã từng leo Fan, Yên Tử, Núi Đồng Bò, Lang Biang, Bà Đen, Núi Cấm. Trekking ở một số vườn quốc gia ở khu vực miền Nam như Nam Cát Tiên, Bù Gia Mập. Đã đi xe đạp từ Sài Gòn tới Mũi Cà mau, Sài Gòn đi Tây Ninh, một số các tỉnh Đồng Bằng SCL, đang lên kế hoạch đi xuyên Việt và cung Tây Bắc.

Nay bạn Vinh Pham muốn góp thêm sức mình cùng các thành viên đang hoạt động trong các nhóm Xe đạp thúc đẩy hoạt động này phát triển mạnh mẽ hơn trên diễn đàn Phượt.

Mong các thành viên ủng hộ và giúp đỡ bạn Vinh Pham hoàn thành nhiệm vụ!

Trân trọng!

=== Cập nhật ngày 5/7/2012 ===

Tôi vui mừng thông báo bạn Vinh Pham đã chính thức là thành viên chính thức của BĐH diễn đàn Phượt kể từ ngày hôm nay!

Cảm ơn Vinh Pham vì những cam kết đóng góp cho diễn đàn của bạn!

=== Cập nhật ngày 19/7/2012 ====

Bạn Vinh Pham nhận thêm nhiệm vụ ở box "Tìm bạn đồng hành... trong nước"

==== Cập nhật ngày 21/8/2012 ======

Bạn Vinh Phạm đã xin rút khỏi vị trí Mod diễn đàn vì một số lý do cá nhân. Sau khi xem các lý do mà Vinh Phạm đưa ra, tôi thấy nên tôn trọng quyết định này của Vinh Phạm.

Như vậy kể từ hôm nay Vinh Phạm sẽ không còn là Mod diễn đàn. Tuy nhiên, khi nào bạn sẵn sàng trở lại, BĐH luôn chào đón bạn nhận nhiệm vụ!

Cảm ơn Vinh Phạm vì những đóng góp của bạn!

Last edited:
Re: Bổ nhiệm bạn Vinh Pham vào vị trí Trial Mod

Cảm ơn anh CVN,

Vĩnh sẽ cố gắng hoàn thành nhiệm vụ được giao. Hẹn gặp mọi người vào những hành trình xe đạp sắp tới, mời những ai có máu đạp vào box xe đạp để góp phần cho box xe đạp ngày càng đông vui.

Chúc mừng bác, hy vọng bác hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ và công hiến cho anh em nhiều điều bổ ích về món xe đạp này. Em thích xe đạp lắm, đã từng đạp xe mini vào tận Thanh Hóa. Bây giờ chả có điều kiện để đạp nữa, thời đại động cơ mất rồi.
Bác nhớ là phải khao anh em vì sự kiện này nhé?

Híc híc khao bằng cái gì bây giờ nhỉ BLT, đùa thôi chứ vĩnh chỉ muốn công hiến chút sức cho diễn đàn cũng như cộng đồng phượt nói chung vì có thể chỉ sau một hoặc 2 năm nữa chắc cũn không có điều kiện để tiếp tục các hành trình như bây giờ.
Còn chuyện xe đạp thì anh Lengkeng cũng chuyển qua chơi món này rồi mà, nếu đạp đúng kĩ thuật thì được lợi rất nhiều về sức khỏe.

Hj, chúc mừng Vĩnh

Tối nay rãnh ghé ra off anh em tám chơi :))

Happy New Year bác Vĩnh nhé....Cố gắng sang năm Phuot.vn có đội tham dự Cúp Truyền Hình là okie.....

Không dám mình có phải huấn luyện viên đâu, chuyến đầu tiên dẫn đoàn phượt làm quả xuống tân thành đi về trong 24h mà làm phát gần 200km luôn bà con comment quá trời ^^!

Không dám mình có phải huấn luyện viên đâu, chuyến đầu tiên dẫn đoàn phượt làm quả xuống tân thành đi về trong 24h mà làm phát gần 200km luôn bà con comment quá trời ^^!

Đâu có comment gì đâu anh! chuyến đi bổ ích lắm mà, đi ngắn quá lại k vui bằng ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back