What's new

MỜI NHẬN - Áo thun Phuot TRONG NGÀY 19/8/2010 - Ms Ong 0913.093.067 - Đọc post 310.

Màu đỏ là màu chủ đạo của 4r chúng ta, nên BQT đã thống nhất với nhau 1 màu duy nhất, chỉ khác nhau về size áo mà thôi.

@ Gianker: Lâu lâu bác đổi xì tai cho nó mấu. :D.

Số lượng áo cho đợt này rất hạn chế, nên nhanh tay thì còn, chậm tay thì....hỏng biết :))

Mại dô mại dô....

Phía trước hơi rối nhỉ!!! Em thích đơn giản...đơn giản như chữ "phượt" mà ý nghĩa thì vô vàng hay ho!!!...
Em thích màu đen cho bụi bặm...ko thì màu đỏ cũng đc...nhưng phải màu đỏ bằm kiểu 4R mình là quá ổn...chứ màu đỏ hiện tại...em thấy nó yếu ớt thế nào ấy!!! Các bác nhỉ???

Em thấy màu đỏ là khoái, nhưng dòng chữ ở bên tay ấy bác thử hạ xuống gấu tay áo thì sao, em nghĩ trông nó sẽ khỏe hơn.
Em sẽ đăng ký chiếc thật to để có thể có thể mặc trùm ra ngoài.
Giờ về dụ mọi người đăng ký mua lúc cho bõ công vận chuyển.

Dear các anh chị em,

Mẫu áo này đã fix sau nhiều lần min, mod ý kiến, chỉnh sửa.
Sau khi có áo mẫu, BĐH đã quyết logo và tên site phía trước sẽ nhỏ đi một chút.

Do đó, không có áo đen; tên site vẫn có phía trước; tên site ở tay áo vẫn nằm ở đó :)

Chiều lòng hết mọi người ê là đến tết Mông Gô cũng còn chưa có áo nữa ạ :LL

@Anh Nam: Vậy size XL của Nam nhé :) 01 cái hả anh?
CK đê :LL

Nhân dịp chào mừng Phượt bước sang tuổi Thứ 4. BQT chân trọng giới thiệu tới toàn thể các member từ Bắc tới Nam từ trong nước tới thế giới một "sản phẩm" tinh thần và vật chất made in Phuot.com.

BQT giới thiệu áo với mẫu thôi nhé, đừng ra "chân"..

Last edited by a moderator:
Thế hạn cuối nhận đặt áo là đến bao giờ? Vì tớ muốn tập hợp PHP đăng ký size rồi đặt cả thể, chuyển về 1 mối thôi không thì Cua vất vả quá.

Dear các anh chị em,

Mẫu áo này đã fix sau nhiều lần min, mod ý kiến, chỉnh sửa.
Sau khi có áo mẫu, BĐH đã quyết logo và tên site phía trước sẽ nhỏ đi một chút.

Do đó, không có áo đen; tên site vẫn có phía trước; tên site ở tay áo vẫn nằm ở đó :)

Chiều lòng hết mọi người ê là đến tết Mông Gô cũng còn chưa có áo nữa ạ :LL

Hehe...ít ra thì cái logo phía trước nhỏ hơn chút cũng okie rùi! Mà nếu có màu đỏ bằm kiểu 4R mình là hết sẩy nhỉ???!!! He he he...anyway, chắc cũng lấy 1 cái...yêu "phượt" chết được!!!

Thế hạn cuối nhận đặt áo là đến bao giờ? Vì tớ muốn tập hợp PHP đăng ký size rồi đặt cả thể, chuyển về 1 mối thôi không thì Cua vất vả quá.

cho em đăng ký PHP 1 áo nam size L nhé. có thể chuyển khoản ngay hoặc tập hợp tai PHP

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,186
189,946
Latest member
Ngvanvuong
Back