What's new

[Đã chốt đoàn] Mông cổ T8

Ấp ủ giấc mơ cưỡi ngựa trên thảo nguyên như phim chưởng í hehe mà chưa biết cưỡi ngựa nhé qua đó biết liền....nghe thiên hạ đồn thế. Cũng mơ được gặp tuần lộc bằng xương bằng thịt 1 lần trong đời nhưng ngán cái mùa đông băng giá quá. Với lại yếu ko nên ra gió nên m chọn mùa hè thu cho dễ thở xíu.
Hiện tại có 1 mình nên đăng đàn rủ thêm, nếu số nhọ ko ai qtam thì đi theo nhóm của bạn zolo bên mc vậy. Số hên rủ đc nhóm cỡ 8-9ng thì chơi team riêng lun
Time trong khoảng T6-9/2019 cỡ 15ngay
Chí phí : tùy số lượng team ~40-70tr
Chuẩn bị Đầy đủ rùi cùng bàn tính
Lưu í là ko bánh bèo quá, nữ tính xíu thì đc vì trip này ko ăn ở ks resort sang chảnh ảo ảnh đc nhé....ngủ lều sa mạc mông thui đêm tha hồ ngắm sao ?
Bạn nào đi đc ib sớm cùng lên kh mua vé rẻ hơn nè.
Lên đc team vui - lầy - ko nhí nhố : quá chuẩn !

Last edited:
Yep, tour mà. Chỉ là tour ghép hay tour riêng thui hihi. Đủ 6ng là lập team riêng, có hdv riêng đi theo lt riêng thoải mái hơn

Cho em ké một gạch mềm hóng với ạ :p
Đi tour thì họ lo cho những phần gì ạ? Vé máy bay khoảng tầm 1000$, không biết có hãng nào may ra có km ko ạ?

Cho em ké một gạch mềm hóng với ạ :p
Đi tour thì họ lo cho những phần gì ạ? Vé máy bay khoảng tầm 1000$, không biết có hãng nào may ra có km ko ạ?
Land tour gồm ks, lều, ăn các bữa chính, xe vận chuyển, hdv tiếng anh nếu ghép nhóm . Nếu trên 8ng đi riêng có hdv nói đc tiếng việt luôn. Vé cùng canh thui nhưng đi T7 thì ko hy vọng rẻ hihi

Mình tính tg đi đúng dịp lễ hội bên MC từ 10/7 thời tiết hợp với đứa ko chịu đc lạnh như mình. Mua land tour, hdv nói đc tiếng việt. Tiêu chí là an toàn để trải nghiệm, ko hoang phí tiền bạc & sức khỏe để nhận rủi ro :). Ai có cùng tiêu chí này ghép cùng mình nhé
Các bác đi rùi cho e xin ít kinh nghiệm , ăn uống chơi bời , đường xá ntn, e mới tự đi đc mấy nc ĐNA, tiểu sa mạc mới đc mấy cái ở miền trung VN so với gobi nó mới mênh mông làm sao :)) ....cảm ơn các bác trước aj.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,458
190,097
Latest member
bonghongvu
Back