What's new

Mong Mod check cho quyền sửa lại bài cũ

diengiadung

Phượt gia
Vừa hoàn thành chuyến đi 3 ngày 4 đêm theo cung đường ven biển từ Cà Ná về Sài Gòn. Nếu có thể: mong Mod check cho tôi quyền sửa lại topic cũ này để loại bỏ các thông tin thừa để tôi thế vào các thông tin mới về chuyến vừa qua.

Việc được sửa lại bài cũ trên giúp forum vứt bỏ những thông tin vô ích, nhàm chán lại tránh việc trùng lắp, thêm hao tốn tài nguyên diễn đàn khi tôi tạo topic mới.
Nếu được thì phiền Mod sửa luôn tên topic thành "Dọc đường gió bụi: Cà Ná về Sàigòn theo đường ven biển" - "Hỏi đáp" thành "Chia sẻ".

Rất cảm ơn.

Em đổi tên topic cho bác rồi ạ !
Còn quyền sửa bài cũ (đã quá hạn mặc định) thì phải đợi admin ạ ! :)

Tôi không rõ bác định thay đổi những thông tin gì (và bao nhiêu) để chuyển đổi từ topic Hỏi đáp thành topic Chia sẻ. Nhưng theo tôi, việc xóa thông tin cũ, thay bằng thông tin mới để biến đổi tính chất của topic là việc làm không mấy cần thiết. Bác vẫn có thể giữ nguyên topic Hỏi đáp và mở mới một topic Chia sẻ. Trong khi viết, nếu muốn link ngược lại đến những gì bác nhận được từ topic Hỏi đáp, bác vẫn có thể làm được dễ dàng mà.

À, do bài viết "Titan giết một vùng biển" vừa là thông tin phản ảnh việc khai thác titan bừa bãi cũng lại là câu hỏi về đường đi về một số nơi "hóc bà tó" trong bài (tiếc rằng chắc do chưa ai đi qua những nơi này thành ra không có reply) nên tự mình cũng thấy topic đó bi giờ thừa thải quá, để nằm trong đề mục "Sâu nặng miền trung" xem ra rất vô duyên.

Thôi nếu vậy bác admin dời đi chổ nào khác hoặc xóa luôn cũng được, tôi sẽ post bài mới về chuyến đi kèm một ít thông tin dự định trước khi khởi hành trong bài cũ trong phần "Hồi ức về các chuyến đi trong nước" chứ nếu chỉ sửa tên mà không sửa bài thì bà con sẽ cho tôi viết kiểu đầu gà đít vịt thì nguy to, hi hi...

Rất cảm ơn bạn Susu đã giúp nhanh, thanks tất cả.
----------------------------------

Thêm: Do topic "Dọc đường gió bụi: Cà Ná về Sài Gòn theo đường ven biển" (Titan giết một vùng biển) vẫn còn nên tôi sẽ post tiếp vào đó vậy. Để topic không có kết cục đầu đuôi tôi ngại lắm, mở mới thì chả lẽ làm thêm 1 cái trùng tên, người không hiểu lại nói mình câu bài.
Chỉ mong đơn giản là bài viết về chuyến ven biển này thêm một chút kiến thức cho người đi sau. Thanks all, hi hi :D

Last edited:
Em cũng có ý kiến xin sửa bài cũ, một số sp đã không còn nữa mà vẫn đăng ảnh dễ gây nhầm lẫn,hoặc khi có hàng mới cần update em rất muốn up date lên trang đầu để mọi người tiện theo dõi đỡ bị trùng lặp
https://www.phuot.vn/threads/10489-Áo-gió-du-lịch-chất-liệu-vải-Gore-Tex-đến-từ-Nhật-Bản
mấy mẫu đầu em cũng không còn sản xuất và cũng đã hết từ lâu nhưng vẫn ko thể sửa lại được
Rất mong sự giúp đỡ của admin

Mong các mod và admin sửa lại tựa đề topic này của Mèo lười,từ Salzburg-Hallstatt,nước Áo-Thiên đường giữa lòng Âu châu,thành Wien-Salzburg-Hallstatt-Innsbruck,cùng nhau khám phá nước Áo xinh đẹp!!,vì nội dung topic ban đầu chỉ là Salzburg-Hallstatt,nhưng nay đã được mở rộng ra có thêm Wien và Innsbruck nữa! :)

Link topic:https://www.phuot.vn/threads/28035-Salzburg-Hallstatt-n%C6%B0%E1%BB%9Bc-%C3%81o-Thi%C3%AAn-%C4%91%C6%B0%E1%BB%9Dng-gi%E1%BB%AFa-l%C3%B2ng-%C3%82u-ch%C3%A2u!!!

Xin cảm ơn rất nhiều! :)

Mong các mod và admin sửa lại tựa đề topic này của Mèo lười,từ Salzburg-Hallstatt,nước Áo-Thiên đường giữa lòng Âu châu,thành Wien-Salzburg-Hallstatt-Innsbruck,cùng nhau khám phá nước Áo xinh đẹp!!,vì nội dung topic ban đầu chỉ là Salzburg-Hallstatt,nhưng nay đã được mở rộng ra có thêm Wien và Innsbruck nữa! :)

Link topic:https://www.phuot.vn/threads/28035-Salzburg-Hallstatt-n%C6%B0%E1%BB%9Bc-%C3%81o-Thi%C3%AAn-%C4%91%C6%B0%E1%BB%9Dng-gi%E1%BB%AFa-l%C3%B2ng-%C3%82u-ch%C3%A2u!!!

Xin cảm ơn rất nhiều! :)
Đã làm xong! Cảm ơn bạn!

Xin lỗi các pác !
Em xin sửa lại bài vì (lại vì)
Khi em viết hồi ức, vì là mem mới không biết, lên cứ nghĩ xóa album cũ đi cho đỡ tốn diện tích, đỡ hao tài nguyên của diễn đàn,,,
Nào ngờ các bạn ý hỏi "Hình cũ đâu ???",,, em cứ vô tư trả lời "A đâu biết" ,,,,,, khi quay trở lại thì chẳng thấy hình đâu thật, ,, mà quyền sửa cũng hết,
Nếu được thì các pác cho em gắn lại hình trong Topic "Những cung đường không có trong Vietbando"
Cám ơn các pác nhiều!!!!
TBS

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,539
190,111
Latest member
SpecialityValve
Back