Một vòng Malai - Sing - Brunei - Indo (Bali) từ 1 - 15/11/2010

Status
Not open for further replies.

Sweetiury

Phượt thủ
Cảm ơn mọi người đã góp ý nhé (wait)

@Nheva: chị ơi, nếu có thể chị cho em thêm chút thông tin về Fraser Hill với, đi lại và địa chỉ ăn ở. Em không tìm thấy nhiều thông tin về nơi này.

Nheva

Phượt gia
Cảm ơn mọi người đã góp ý nhé (wait)

@Nheva: chị ơi, nếu có thể chị cho em thêm chút thông tin về Fraser Hill với, đi lại và địa chỉ ăn ở. Em không tìm thấy nhiều thông tin về nơi này.
Cái này chị đọc trong cuốn sách giới thiệu về Mã đã thấy thích, lại thêm bạn Ong đi về cũng rất khen.
Đến cửa khẩu giũa Mã và Sing em có thể lấy các brochure ngay ở bàn thông tin, có đủ hết.
Hoặc Em có thể PM hỏi Wild-Honey và search trên mạng là ra ngay

Sweetiury

Phượt thủ
Hiện trang web của AirAsia đã hoạt động bình thường trở lại sau mấy ngày nâng cấp. Các bạn đặt gạch trên này và qua YM nghiên cứu đi nhé. Nếu đã quyết đi thì book vé dần đi là vừa. Mình vừa check thấy vẫn còn nhiều chặng KM đấy.

nga02dt1

Phượt thủ
Hichic, sao mà đi nhiều chặng vậy? mình đí làm nên ko có nhiều time lắm. Thích đi nc ngoài lâu rùi mà chưa có dịp. Có chặng nào ngắn hơn ko, cho mh đặt cục gạch với.

Sweetiury

Phượt thủ
Hichic, sao mà đi nhiều chặng vậy? mình đí làm nên ko có nhiều time lắm. Thích đi nc ngoài lâu rùi mà chưa có dịp. Có chặng nào ngắn hơn ko, cho mh đặt cục gạch với.
Nhìn thì là 15 ngày nhưng thực ra chỉ phải xin nghỉ 11 ngày thôi mà. Ăn chơi sợ gì mưa rơi, hì hì ...
Hoặc bạn có thể join một phần của chuyến đi, đặt vé theo lịch trình trên và chúng ta sẽ gặp nhau bên đó(beer)

Nheva

Phượt gia
Khác nhiều chứ bạn Khóa Quần. Theo lịch của bạn thì bạn Kẹo đường này chơi nhiều hơn ở Malay và chơi ít hơn ở Indo vì bạn không đi Jogjakarta (xem hai di sản thế giới) và Surabaya xem núi lửa Bromo. Vậy bạn có khuyên bạn ý đổi lịch đi không? Nhưng mà vé đội lên mấy chặng lại chả chết tiền=)):Dam
Thực ra đi 2 nơi này rất đáng mà giá cũng chẳng đội lên là bao.
Lần trc bọn chị đi từ Yogy đên Bromo rồi từ Bromo đến Bali, thuê xe 8 chỗ, đồ đạc để ngon, mà mất có 200 $/8 người, rẻ tuyệt vời

Status
Not open for further replies.