[Hết hạn] Mù Căng Chải - Đến hẹn lại lên - 27-29/09

Dao Hong Nhung

Phượt thủ
Re: Mù Căng Chải- Đến hẹn lại lên- 27-29/09

Mình không xin nghỉ được chiều thứ 6, mình có thể bắt xe khách lên Nghĩa Lộ và nhập đoàn đêm hôm đó được không? Nếu bác chủ thớt ok thì cho mình đặt gạch nhé. Mình đăng kí ôm nhé.
Họ tên : Đào Hồng Nhung
Năm sịnh : 1989
Email : thuhongdaok48@gmail.com
Facebook : Dao Hong Nhung
Số ĐT : 0978.929690

Dao Hong Nhung

Phượt thủ

Xin thông báo cùng các bạn là hiện tại mình đã tuyển đủ quân rồi nhé. Do dịp đi này trùng với Lễ hội do tình tổ chức trên MCC nên chắc là sẽ khá đông. Dự tình mình sẽ chốt trong vòng 4~5 xe do khó có thể lo ăn ở tốt cho các tất cả các bạn được. Mình sẽ liên lạc với các bạn qua email và tin nhắn để thông báo lịch off lần 1. Lịch off lần 1 dự kiến vào đầu tuần sau để sớm chốt người và đặt phòng nghỉ.

Trân trong.
Em chỉ enter sau bác có 1 phút thôi mà, ngóng tin của bác, hiccc.

Leonardo

Phượt thủ

Hiện tại đoàn đang có 3 xe full và 2 xế, như vậy là đã đủ xe. Các xế nào nếu đi thì confirm lại với mình để thứ 2 tuần tới off lần 01 rồi sắp xếp xế ôm luôn nhé.

Trân trọng.

Leonardo

Phượt thủ
Do cuối tháng 09 này sẽ là tuần lễ du lịch văn hóa Mù Căng Chải ( http://www.vietnamplus.vn/Home/Tuan-van-hoa-the-thao-va-du-lich-Mu-Cang-Chai-2013/20137/207152.vnplus) nên việc đặt phòng sẽ khó hơn đồng thời chi phí cũng sẽ tăng lên đáng kể. Theo một người bạn làm du lịch của mình thì dự kiến đợt này chi phí ăn ở cũng tương đương Hà Nội, cụ thể như sau:

Chi phí dự kiến: (Ăn uống đầy đủ hợp lý, ngủ nghỉ thoải mái 1 người/ giường)
Ăn uống 4 bữa chính*100k=400k, 2 bữa phụ*50k=100k. Tổng: 500k
Ngủ 2 đêm*200k=400k.
Xăng chạy 560km*(21k/lít)*(2.1lít/100km)*(xế ôm chia nhau nhân 0.5 hệ số)=123k/ người
Tổng: 923~1000k/ người.

Như vậy là chi phí đã tăng lên khoảng 25%Mình xin báo trước để các bạn chuẩn bị và quyết định nhé.

Trân trọng.

adenkas

Phượt tử
Mình đk xế nhưng chưa nhận đc thông báo j cả vậy cin bác danh sách những slot đã đủ để em và mọi ng còn biết :)

nana23

Phượt tử
E cũng đăng ký gửi mail cho anh rùi nhưng hem thấy mail trả lời của anh ạ :(

letrungbk45

Phượt thủ

Dear anh Trung, Đoàn mình xuất phát từ trưa ngày 27 rồi. Đến tối ngày 27 anh mới tới Nội Bài thì muộn quá.
Cám ơn bạn Linh,

Bạn Linh và các bạn nếu biết thì có thể giúp tôi được không? 7:00 tối ngày 27/9/2013 tôi đến sân bay Nội Bài. Tôi muốn biết có xe khách nào đi Mù Cang Chải vào khoảng 8:00 tối (hoặc muộn hơn càng tốt) từ Mỹ Đình không?

Cảm ơn mọi người. Chúc các bạn có chuyến đi vui vẻ!