[Hết hạn] Mù Căng Chải - Đến hẹn lại lên - 27-29/09

Leonardo

Phượt thủ
Re: Mù Căng Chải- Đến hẹn lại lên- 27-29/09

Cám ơn bạn Linh,

Bạn Linh và các bạn nếu biết thì có thể giúp tôi được không? 7:00 tối ngày 27/9/2013 tôi đến sân bay Nội Bài. Tôi muốn biết có xe khách nào đi Mù Cang Chải vào khoảng 8:00 tối (hoặc muộn hơn càng tốt) từ Mỹ Đình không?

Cảm ơn mọi người. Chúc các bạn có chuyến đi vui vẻ!
Dear anh Trung,

Các xe đi Yên Bái đa phần là xe đi Lào Cai nên chạy khá sớm. Chuyến muộn nhất là 19h30(theo thông báo). Tuy nhiên thường vào ngày cuối tuần phải ra sớm tầm 6h mới có chỗ. Tầm 7h xuống Nội Bài thì 8h mới ra được Mỹ Đình, e là hơi muộn.

Trân trọng.

tramy89

Phượt tử
Em My ạ :p
Sđt của anh Sơn béo đây anh, 0912872482
Anh rủ anh Sơn béo đi cho vui anh nha :p

Leonardo

Phượt thủ
Dear all,

Như đã thông báo từ đầu Topic. Đoàn đi lần này mình sẽ chỉ chốt từ 4 đến 5 xe. Do số lượng các bạn đăng ký rất đông, hơn nữa cũng như xu thế chung của Phượt từ năm 2011 trở về đây là "Âm thịnh Dương suy"(NO) nên mình sẽ ưu tiên các bạn theo thứ tự: Các xe full, các gạch cứng và các bạn đăng ký sớm. Mình mong các bạn còn lại thông cảm ;)và hy vọng sẽ được gặp các bạn trong một hành trình khác:L. Lịch off và đóng tiền cọc sẽ vào thứ 2 ngày 09/09/2013. Cụ thể địa điểm và thời gian mình sẽ nhắn tin cho các bạn tham gia.

Trân trọng.(BB)

Last edited:

thanhnt

Phượt thủ
Bác public cái danh sách chung cho mọi người cùng biết đi.
P/s : em có trúng tuyển ko bác :))

Dao Hong Nhung

Phượt thủ
Bác chủ thớt thông báo đi cho em đỡ phải hóng nào, khổ, ngồi làm việc mà động tý lại phải F5 :D

Leonardo

Phượt thủ
Bác public cái danh sách chung cho mọi người cùng biết đi.
P/s : em có trúng tuyển ko bác :))
Cái này tế nhị lắm bạn ạ. Lần nào làm leader cũng cảm thấy khó xử lắm.:(.
Trong chiều nay mình sẽ check nốt một số thông tin và nhắn tin thông báo cho các bạn.

Thân.:)

susoc

Phượt tử
Mình cũng hóng mà ko bít có " lọt vào mắt xanh" của chủ thớt hay ko ý. Mình đăng ký sớm cơ mà vẫn thấy chưa chắc chắn :(

Sonvc

Phượt tiên
Dear all,
Lịch off và đóng tiền cọc sẽ vào thứ 2 ngày 09/10/2013.

Trân trọng.(BB)
Thế là làm sao nhỉ, Mù Cang Chải ...27 - 29/09, mà tới tháng 10 mới off ẹp, cọc kèo này nọ...Mông lung quá chủ thớt ơi...