What's new

[Chia sẻ] Mù Căng Chải - Mùa ấm no!

huept95

Phượt thủ
Phong cảnh đẹp thật đó, làm chuyến phượt đến đây chụp ảnh lưu niệm thì đẹp phải biết:)

huept95

Phượt thủ
Trời đang mưa nhìn mấy ảnh này thích quá cơ, nhân tiện cho em hỏi ngu phát đi tầm nào thì đẹp nhất nhỉ

lantaitrau

Phượt thủ
Re: Mù Căng Chải - Mùa ấm no !

Bác nào cho biet thông tin , đi chụp hình mùa nnước đỗ ở mù căng Chải, khi nào đi là OK đựoc.
Thaks
Ngay thời điểm bây giờ bạn nhé, đến cuối tuần này sang tuần sau vẫn ok.

hoadoan

Phượt thủ

chào bạn, khoản giữa tháng 10 này mình cũng tính đi tây bắc, không biết bạn đi ngày mấy vậy, nếu dc mình lập nhóm đi chung cho vui :) tridung_info

truongdkt

Phượt tử
Tầm cuối tuần sau mình và nhóm bạn định đi Mù Cang Chải nhưng đang thắc mắc là tầm đó còn nước đổ không mọi người?

slideup

Phượt tử
Các bác cho em hỏi mùa này đi Mù Căng Chải có được không ạ? Em và đám bạn mới được nghỉ hè nên muốn làm một chuyến Picnic, thấy mấy bác chụp hình Mù Căng Chải mà em mê quá đi ạ.

---------------
Forza Fotografie
[URL='http://bestlensesguide.com/wide-angle-lenses']Canon 6D + hành trình tìm một nửa[/URL]

doun

Phọt gia
Các bác cho em hỏi mùa này đi Mù Căng Chải có được không ạ? Em và đám bạn mới được nghỉ hè nên muốn làm một chuyến Picnic, thấy mấy bác chụp hình Mù Căng Chải mà em mê quá đi ạ.

---------------
Forza Fotografie
Canon 6D + hành trình tìm một nửa
Đi tốt bác, lúa đang xanh. Tuy nhiên cẩn thận trời mưa, bác mà lặn lội sâu vào bản làng thì dễ phải khiêng xe lắm

tridung_info

Phượt tử

chào bạn, khoản giữa tháng 10 này mình cũng tính đi tây bắc, không biết bạn đi ngày mấy vậy, nếu dc mình lập nhóm đi chung cho vui :) tridung_info
mình đi đầu tháng 10 bạn ah, 1/10-8/10.