What's new

Mục trao đổi thông tin - Phuot SG FC chém gió

Re: Ra mắt CLB Bóng Đá PHƯỢT SÀI GÒN - PHƯỢT SG FC

Tuần rồi không đá ngứa chân quá.
@Cu li: Em đổi giùm anh đăng kí sang số 25 và size M nhé. (Xét thấy mình có tiềm năng ngồi dự bị nên k dám đăng kí số 1 :D )

Tuần rồi không đá ngứa chân quá.
@Cu li: Em đổi giùm anh đăng kí sang số 25 và size M nhé. (Xét thấy mình có tiềm năng ngồi dự bị nên k dám đăng kí số 1 :D )
Ơ vậy đội mình không có ai làm thủ môn sao ta?...trường hợp của a phải xem xét lại...hehe

Hic tuần này mà mưa nữa chắc đội mưa đá luôn đi cả nhà. Hehe đúng là ngứa chân thiệc rùi...

tối nay mưa cũng ra sân nhé các pác chứ chân cẳng cứng hết cả rồi...............

Ơ vậy đội mình không có ai làm thủ môn sao ta?...trường hợp của a phải xem xét lại...hehe
Ý anh là áo thủ môn số 25 ấy em! :D Chứ anh k có ý định mặc cái áo số 25 đó để đi nhặt bóng ngoài đường biên! =))

Trong chương trình offline tổ chức SN Phượt ở Tiên sa, có phần hoạt đông thể thao gồm bóng đá và bóng chuyền. Các bạn tham gia 1 đội đại diện cho miền Nam nhé.

Miền nam đoạt cúp rồi, cup đi cup đi.... he he he. Thay mặt Quân Đoàn Miền Nam thân yêu, Đội Trưởng PHƯỢT SÀI GÒN FC đề nghị anh em trong đội đăng ký có đi Đà Nẵng hay không để Đội Trưởng ra chiến thuật, chiến lược mang CUP Vô Địch về..
Mọi người vào điểm danh nhé!

1. Trần Quyền...
2. ?

:)) nghe tiên sa là thấy hấp dẫn,dự báo chuyến đi này sẽ rất có ích với PHUOTMIENNAMFC,trên tinh thần thì em ủng hộ 100% nha đội trưởng

Anh máu me thấy ớn luôn...He he... Hổm rày mưa quá chừng...Hy vọng hôm nay trời đẹp...!!! ^^

Miền nam đoạt cúp rồi, cup đi cup đi.... he he he. Thay mặt Quân Đoàn Miền Nam thân yêu, Đội Trưởng PHƯỢT SÀI GÒN FC đề nghị anh em trong đội đăng ký có đi Đà Nẵng hay không để Đội Trưởng ra chiến thuật, chiến lược mang CUP Vô Địch về..
Mọi người vào điểm danh nhé!

1. Trần Quyền...
2. ?

Anh ơi, em có đi DN vậy cho em số 2 được không ...(beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,540
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back