What's new

[Cung TM] Mừng Quốc Khánh nghe sóng hát- Kawasami 7h t7 (1/9) đến 15h cn 2/9 -dự tính 300k

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Mừng Quốc Khánh nghe sóng hát- Kawasami 7h t7 (1/9) đến 15h cn 2/9 -dự tính 300k

Lễ 2-9 năm nay trùng cuối tuần nên sẽ có nhiều mems lên plan dài ngày. Tuy nhiên, BBO rất lười di chuyển và đi chơi trong dịp lễ này, lúc đi đã khổ, lúc về còn khổ hơn :)

Kawasami thì BBO đã có 2 chuyến Phượt lười với quân số khủng rồi, dịp Noel năm 2011 và dịp t4/2012 kì rồi.
Nay 2-9 không biết đi đâu, lại rủ các bạn đi Kawasami tắm biển vậy.

Không chốt đoàn, k deposit, không chuẩn bị trước. Các bạn tham gia tự chuẩn bị lều, võng, chén bát, vật dụng cá nhân. Sáng t7 xuất phát sẽ góp tiền để đi chợ chuẩn bị ẩm thực tại chợ Phước Hải, hoàn toàn không chuẩn bị gì trước hết :) Chi phí share đều, tham gia tới đâu góp tiền tới đó :)

Sáng thứ 7, 1-9, 7h sáng BBO xuất phát đi Kawasami từ cv Tao Đàn cổng CMT8, đi hướng cầu Phú Mỹ hoặc hầm Thủ Thiêm qua phà Cát Lái. Tới Kawasami khoảng 10-11h, ăn trưa nhẹ. Chiều tối ăn chơi BBQ nhảy múa tắm trăng 16. Ngày chủ nhật có thể tách đòan đi Vũng Tàu, Cần Giờ hoặc chơi tiếp ở đó, tùy hỉ.

Chương trình sơ sơ như thế đã, từ từ BBO tính tiếp.

Gạch hủy quá nhiều và BBO nổi cơn lười quá mạng nên đành hủy plan này. Hẹn các bạn lại một chuyến khác.

Mình nhờ sự trợ giúp của caonguyen_dom để đi chơi lễ 2-9 này , topic này https://www.phuot.vn/threads/53120-OC...911#post690911

Nhìn cái dàn hải sản mà ghiền, bao nhậu không bao ăn, BBQ 1 đêm tại Hòn Bà. Đôi khi thỉnh thoảng phải nhờ quyền trợ giúp thôi

Last edited:
Re: Mừng Quốc Khánh nghe sóng hát- Kawasami 7h t7 (1/9) đến 15h cn 2/9 -dự tính 300k

Lễ hội KHinh khí cầu ở Phan Thiết Link chương trình chi tiết đây : https://docs.google.com/document/d/1l0gLS12EpSWIgPJb9UEn2Zxmudg3krd6XiagUx-mVf8/edit?pli=1

Có ai đi cùng BBO cái này trước không, về nhà cô mình ngủ ké, khỏi mướn khách sạn, hạn chế khoảng 2-3 bạn thôi :) Xong KKC mình về Kawasami tiếp tục chương trình.

Chị BBo định đi từ ngày nào up lên nhé :)

Re: Mừng Quốc Khánh nghe sóng hát- Kawasami 7h t7 (1/9) đến 15h cn 2/9 -dự tính 300k

Ối làng nước ơi, ối bác tộc ơi.......

Chị BBO chuyến này mình lên thực đơn món mới nghen, ở Đồng Tháp có món vịt nướng đất chuyến này mình mần món vịt nướng cát nhé vì Kawa chắc ko có đất =))

Chị BBO chuyến này mình lên thực đơn món mới nghen, ở Đồng Tháp có món vịt nướng đất chuyến này mình mần món vịt nướng cát nhé vì Kawa chắc ko có đất =))

Vịt này béo lắm, ăn không ngon đâu bạn ạ, chọn món khác đi.

Ới bà BBO, e này nhà Vịt Thanh Hóa, lính của cha già dantocgoc, đề nghị các đồng chí Miền Nam mần thịt đê!!!

Cái này là .............bạn gái của thằng bạn em đó,........ hốt luôn.

Mọi người hay gọi em là Tao Tao. Đêm 31/8 em bay vào SG và chiều 4/9 bay trở lại HN. Mục tiêu chính của em là thăm thú SG và ngắm cái KKC. Hiện tại em mới chỉ có 1 mình vì chưa rủ được ai, cho em nhập đoàn thì tốt quá, thank Mod, hê hê, có gì em sẽ nhắn các bác Mod hậu tạ Mod sau nhé ^^.
SĐT em: 0979928089

Đêm 31/8 ah, là mấy giờ, có kịp đi thẳng ra Phan Thiết luôn không? Nếu kịp thì quất luôn cho máu, 200km thôi ;)

Nếu không kịp thì sáng 1-9 xuất hành, trưa đến Phan Thiết coi chương trình KKC buổi chiều tới tối

1/9/2012 - Saturday

5h Khu lễ hội
Fiesta area - Mở cửa Hội chợ/ Opening the fair
7h Khu lễ hội
Fiesta area - Trình diễn bay KKC tự do/ Balloon free flights
8h30
Paramotor show with 8-12 pieces-Biểu diễn dù lượn ( 8-12 chiếc)
- Bay treo KKC/Balloon tethering
9h30 Khu lễ hội
Fiesta area - Biểu diễn diều máy 2-4 chiếc/
Hang glider show with 2-4 pieces

10h30 Khu lễ hội
Fiesta area - Thi thả diều/ Kiting competition
15h Khu lễ hội <5km
Fiesta area <5km - Biểu diễn dù lượn ( 8-12 chiếc)
Paramotor show with 8-12 pieces
16h Khu lễ hội
Fiesta area - Trình diễn máy bay mô hình
R.C planes program
17h-18h Khu lễ hội
Fiesta area Trình diễn bay KKC tự do/ Balloon free flights

Sau đó thì có 2 option :

- Ở lại Phan Thiết hoặc đua về Kawasami cách Phan Thiết khỏang 100km, ăn nhậu tẹt ga thoải mái. :)

Vịt này béo lắm, ăn không ngon đâu bạn ạ, chọn món khác đi.

Vịt béo nướng càng ngon mừ :D

Nướng chảy hết mỡ thì ngon sao được.

Cái này là .............bạn gái của thằng bạn em đó,........ hốt luôn.

Các bác đã có nhời thì các bác tự lo liệu đi nhé, nhà Vịt lừng danh không dễ ăn hiếp đâu ah. :)

Chị Babyone, e sẽ gia nhập từ cầu Phú Mỹ, không có số đt của chị để liên lạc thì sao biết mà gặp lúc mấy giờ 1/9? vì nhóm không off mà.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,015
190,348
Latest member
Hieu2299
Back