What's new

Muốn đổi tên trên Phượt

Status
Not open for further replies.
Gửi bác CVN,

Xin bày tỏ lòng cảm ớn đến Bác khi đã chấp nhận yêu cầu của tôi.

Xin kính Bác sức khỏe để giúp anh em trong diễn đàn nhiều hơn......

Chào Bác.

Bác này vui quá nhỉ, đi phượt mà lại dắt ...Má theo hihi :LL

P/s sorry neu bác phiền lòng nhá, đọc đi đọc lại mẫu đối thoại của 2 bác mà cười ko nhịn dc...2 ngày nay nên ...cầm lòng hổng đặng nhào dzô cmt cái ;)

Pác cũng vui tính ghê ,,,
Thank!!!!

Thân gửi bác CVN.
Em tham gia Phượt hơn 1 năm nay rồi và cũng được cơ duyên join khá nhiều đoàn trên phựợt. Cai nick name này của e cũng được sử dụng ngay từ ngày đầu, nhưng có lẽ là nó hơi Ăng-lê hóa, hoặc quá dài mọi người thường không nhớ lắm hoặc là gọi không đầu ko cuối >"<, mà thay vào đó mọi người hay gọi em theo tên Facebook của em. Đến nỗi giờ bao người biết em mà lên phuot.com giáp mặt ở các topic lại chẳng nhận ra em. Tủi thân vô cùng T.T.
Kính mong bác xem xét đổi lại tên giúp em theo tên Facebook - mọi người hay gọi : Lâm Thiếu Gia.
E cảm ơn bác nhiều ạ.

Gởi bác CVN!
Mình đã gởi tin nhắn xin đổi nick cho bác cách nay vài tháng, nhưng vẫn chưa được! Nay mong bác dành ít thời gian đổi nick cho mình sang TriD để tiện xưng hô với các bạn phượt trong chuyến đi và trên diễn đàn các bạn thường gọi. Chân thành cảm ơn bác!

Nhờ Mod đổi giúp em sang : " Hoài Việt " ạ, cho giống luôn bên fb anh ạ. Thank's bác !

Bác Admin ơi, đổi tên cái nick của em từ khija sang Khỉ jà giùm em với ạ, để tiếng Việt không dấu mọi người chả hiểu gì cả nên em muốn đổi lại cho giống facebook của em. Cám ơn bác trước :L

Bác Admin ơi, đổi tên cái nick của em từ khija sang Khỉ jà giùm em với ạ, để tiếng Việt không dấu mọi người chả hiểu gì cả nên em muốn đổi lại cho giống facebook của em. Cám ơn bác trước :L
Chấp nhận lý do của bạn và đã đổi nick cho bạn. Chúc bạn vui vẻ!

Đợt lỗi mất nick vừa rồi, chờ đợi khôi phục nick lâu quá mình tạo nick mới là Đà Điểu. Vậy nhờ các Mod chuyển đổi nick Đà Điểu thay thế cho nick da dieu dùm mình. Tks nhiều

Dear anh CVN,

Nhờ anh đổi tên nick giúp của em thành "Jeni Lúa" giúp em với. Cái nick cũ em bị giang hồ phượt chém quá. Anh đừng từ chối nha, vì em check thấy chưa có ai sử dụng tên này hết.

Cám ơn anh rất nhiều.

Dear anh CVN,

Nhờ anh đổi tên nick giúp của em thành "Jeni Lúa" giúp em với. Cái nick cũ em bị giang hồ phượt chém quá. Anh đừng từ chối nha, vì em check thấy chưa có ai sử dụng tên này hết.

Cám ơn anh rất nhiều.

Lạy a CVN đổi dùm !

p/s: Jeni Lúa có bà con với Tony Tèo o ta ????

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back