What's new

[Cung TM] Mường La - Ngọc Chiến - Trạm Tấu - Bắc Yên (từ 10.10 đến chiều 13.10)

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Mường La - Ngọc Chiến - Trạm Tấu - Bắc Yên (từ 10.10 đến chiều 13.10)

Hiện đoàn mình cần tuyển 1 xế cho cung đường này:

- Ngày 1 - Thứ 7 (09.03): Hà Nội - Mộc Châu - Sơn La
7h sáng tập trung tại Bưu điện Hà Đông, xuất phát theo đường Xuân Mai - Hòa Bình.
Dự kiến 12h trưa có mặt tại Mộc Châu ăn trưa. Chiều chơi bời thăm thú Mộc Châu
5h chiều xuất phát, thẳng tiến Sơn La.
Ngày đầu chạy dài nhất, chừng 300km.

- Ngày 2 - CN (10.03): Sơn La - Mường La - Ngọc Chiến -Nậm Khắt - Tú Lệ - Nghĩa Lộ
Ngày này chạy nhàn nhã, nhởn nhơ vừa chạy vừa chụp.

- Ngày 3 - Thứ 2 (11.03): Tú Lệ - Nghĩa Lộ - Trạm Tấu - Bắc Yên - Phù Yên - Thanh Sơn - Hà Nội.
Rong chơi Trạm Tấu - Bắc Yên.

Bạn nào sắp xếp được time thì ới tớ theo sdt này ạ 0989 673 327.

Tớ ở SGN nên mng sẽ gặp nhau tối thứ 6 rồi sáng thứ 7 đi luôn. Vậy nên cần gạch cứng hem chơi dập dòm ạ :)

@ All : diễn đàn thay đổi NỘI QUY TÌM BẠN ĐỒNG HÀNH - TỔ CHỨC CHUYẾN ĐI . Bắt đầu áp dụng từ ngày 14/3/2013. Các bạn lưu ý và thực hiện nhé.

Last edited by a moderator:
Re: [TUYỂN 1 XẾ] Mường La - Ngọc Chiến - Trạm Tấu - Bắc Yên từ 09.03-11.03

Mình lại vừa bị xế bỏ vì xế có việc đột xuất vào ngày đấy :(. Nhà mình thế là thành cần 2 xế rồi ạ :)

Bạn nào đi thì ới tớ sớm nhé :)

Tuyển 2 xế cứng cho các ôm chuẩn, xinh tươi đây...

bạn cho hỏi đoàn mình bao nhiêu ng, bao nhiêu xe. các bạn ở SG ra đi nhỉ, xe của đoàn mình là thuê hay xe của các bạn vậy.
ths!

bạn cho hỏi đoàn mình bao nhiêu ng, bao nhiêu xe. các bạn ở SG ra đi nhỉ, xe của đoàn mình là thuê hay xe của các bạn vậy.
ths!

Nhà tớ có 4 ôm và 3 xế, nhưng có 1 xế độc hành vì sau cung này còn chạy Y Tý nên tớ cần thêm 2 xế nữa. Xe cộ thì các bạn HAN có rồi, nếu thiếu thì thuê thêm :). Bạn ở Nam hay Bắc?

Đội SGN có 2 nam và 1 nữ là tớ bay ra tối thứ 6 rồi bay về SGN chuyến muộn nhất của Vietjet hôm 11.03 :)

Đàng lỡ hẹn với các bạn rồi, mình với ông anh định chạy tối thứ 5 này theo cung trên, nhưng mình sẽ gửi xe máy theo oto lên sơn la rồi chạy tiếp để tiết kiệm sức!!

Cũng định rủ ông anh join đoàn các bạn nhưng 2 anh em mình chạy ngẫu hứng ko có cố định time và cung nên sợ làm lỡ cung của các bạn!!

Nếu có duyên hẹn gặp nhau ở bản lướt, nếu có đến bản lướt muốn nghỉ lại tắm nc nóng thì alo cho mình mình chỉ đường cho nhé! 0989.190.685

Hehe, quả này e Hoa lên xế rồi :)

Túm Thu xteeeng làm xế, tay lái chắc đó, nhưng đừng để làm lead, vì kiểu gì cũng dẫn đoàn đi lạc :)

Túm Thu xteeeng làm xế, tay lái chắc đó, nhưng đừng để làm lead, vì kiểu gì cũng dẫn đoàn đi lạc :)

@ linhloc: Đội hình lên xế sẽ có em, Kiko và Phung Thu Xì teen ạ ;))). Haizz, may mà hnay là 8.03 chứ hem phải là ngày mai :))

Tối nay đội nhà em sẽ đi off trà chanh Nhà Thờ lúc 19h30, mọi người ai quan tâm chuyến này thì ra chung vui với chúng em nhé :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back