What's new

Myanmar - 1/9 rủ dê rủ dê

Status
Not open for further replies.
Lịch trình bắt đầu từ HN và HCMC

+ HN có Zim hô hô hô
+ HCMC có LinhEvil, Body và Chicky

31/8 họp đoàn ở BKK

1/9 lên đường sang Miến.

8/9 connecting flight về SG và HN

Budget dự kiến là 400$ cho chi phí trong thời gian ở Myanmar

vé máy bay: từ TPHCM hết 250$ + 124$. Từ HN hết 140 + 124$ ( khứ hồi trọn gói)

Hiện nay đoàn có 3 nữ 1 nam. Nếu bạn nào muốn join thì hú 1 tiếng. Đoàn muốn chốt quân số ở 6 người thôi để đi lại cho gọn gàng. Có thêm nam đi nữa thì càng tốt.

Chỉ tiêu của đoàn đặt ra là lê la lê la và lê la không có gì khác hơn là lê la...

(c) đi

có dời được đến đầu tháng 8 đi được khôngt các bác cho em tham gia, vi đầu thang 9 thì em kẹt rối.

Ôi giời ơii!!

Bọn nó đi rồi,về rồi (từ năm ngoái cơ) nên không dời lại được nữa đâu :D

Chán thế, mình đi Srilanca với Đại Vương dịp đấy, cũng đang muốn đi Myamar cái :((

Anh Già thì ko đi đâu.
Nguyên mà biết mình đi thì sẽ lại cũng không dám đi... Nguyên sợ... ảnh của bạn ý... quá kém so với ảnh của mìn :)

Hố hố hố.

Anh Già thì ko đi đâu.
Nguyên mà biết mình đi thì sẽ lại cũng không dám đi... Nguyên sợ... ảnh của bạn ý... quá kém so với ảnh của mìn :)

Hố hố hố.

Hihi anh đi đi về làm cái triển lãm nữa cho hoành tráng bù lại mấy cái hình treo trên mấy mâm thức ăn lần trước he he.

Hihi anh đi đi về làm cái triển lãm nữa cho hoành tráng bù lại mấy cái hình treo trên mấy mâm thức ăn lần trước he he.

Anh làm triển lãm lúc nào chả được.
Chú đủ ảnh tàm tạm để có thể danh chính ngôn thuận ra mắt bà con mà không xấu hổ chưa =))=))=))
Nghe nói bán xe rồi, chắc đủ tiền... hồi này lại sơ mi trắng đóng thùng... lên sân khấu được rồi (wait)(wait)(wait)

Hí hí hai ông này mà đi thì chí choé vui phải biết, đi đê đi thôiiiiiiiiiiiiii :D

Em nghĩ phải có so tài, đi cùng, chụp cùng mới biết mèo nào cắn mỉu nào, chứ chém gió phần phật trên này biết bao h ngưng :)

Hí hí hai ông này mà đi thì chí choé vui phải biết, đi đê đi thôiiiiiiiiiiiiii :D

Em nghĩ phải có so tài, đi cùng, chụp cùng mới biết mèo nào cắn mỉu nào, chứ chém gió phần phật trên này biết bao h ngưng :)

R0sy nói rất có lý, cái khoản mãi ko ngừng + chuyện sân khấu hay rạp xiếc thì đại ca tao là số 1 :) có lẽ phải đi thôi ...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back