What's new

Myanmar - 1/9 rủ dê rủ dê

Status
Not open for further replies.
Lịch trình bắt đầu từ HN và HCMC

+ HN có Zim hô hô hô
+ HCMC có LinhEvil, Body và Chicky

31/8 họp đoàn ở BKK

1/9 lên đường sang Miến.

8/9 connecting flight về SG và HN

Budget dự kiến là 400$ cho chi phí trong thời gian ở Myanmar

vé máy bay: từ TPHCM hết 250$ + 124$. Từ HN hết 140 + 124$ ( khứ hồi trọn gói)

Hiện nay đoàn có 3 nữ 1 nam. Nếu bạn nào muốn join thì hú 1 tiếng. Đoàn muốn chốt quân số ở 6 người thôi để đi lại cho gọn gàng. Có thêm nam đi nữa thì càng tốt.

Chỉ tiêu của đoàn đặt ra là lê la lê la và lê la không có gì khác hơn là lê la...

(c) đi

...
Hiện nay đoàn có 3 nữ 1 nam. Nếu bạn nào muốn join thì hú 1 tiếng. Đoàn muốn chốt quân số ở 6 người thôi để đi lại cho gọn gàng. Có thêm nam đi nữa thì càng tốt.

Chỉ tiêu của đoàn đặt ra là lê la lê la và lê la không có gì khác hơn là lê la...

(c) đi

Bạn Body với bạn Linh Evil
Tớ phụ trách 2 bạn Zim Mơ và Chicky
Chốt danh sách nuôn nhá (c)
Nào thì lê la...

(Sáng sớm bỏ bom được phát sướng quá :)))

Bạn Mỳ cho tớ hỏi bí quyết có được phép đến ngày 8/9. Thật đấy.

Các bạn tuyền ném đá, chắc chả ai đi nhỉ.

Đây là thông tin về vé, bạn nào muốn đi thì book cùgn ngày sang đấy gặp nhau cho vui

FD3770
Bangkok (BKK)- Yangon (RGN)
Mon 01 Sep 2008, 0715 hrs

FD3771
Yangon (RGN) - Bangkok (BKK)
Mon 08 Sep 2008, 0835 hrs

Các bạn nhớ bổ sung thêm tiền vé máy bay chặng từ YGN - BKK thêm 15$ tiền phí sân bay nhé :d

Lịch trình bắt đầu từ HN và HCMC

+ HN có Zim hô hô hô
+ HCMC có LinhEvil, Body và Chicky

Mình xin hỏi là có giới hạn gì về tuổi không ?

Tội nghiệp bạn Linh, ai cũng vào vờn vờn thế này là sao? đăng ký dứt khoát nhá, nhá. :))

Em mà xin được nghỉ thì... Thôi các bác lê la cho mòn đũng quần rồi về nhớ kể chuyện! Em ghi sổ vào kì tới em theo chân các bác!

có dời được đến đầu tháng 8 đi được khôngt các bác cho em tham gia, vi đầu thang 9 thì em kẹt rối.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back