What's new

Nam Ấn (Bangalore-Thung lũng Silicone của Châu Á) 23-28/06/2011

Chào mọi người,

Mình có kế hoạch đi miền Nam Ấn Độ theo thời gian như trên. Có thêm 1 ngày trước đó (22/06)và 1 ngày sau đó (29/02) ở Malaysia nữa.

Hiện tại, mình đã mua vé khứ hồi chặng SGN-KUL-SGN (22 đi-29 về), và chặng KUL-BLR-KUL (23 đi-28 về) của AA.

Vậy mình lập lịch trình này mời bạn tham gia cùng, nếu thật sự quan tâm thì YM cho mình nhé. Vì khoảng đi lại hơi vất vả nên mình chỉ chào đón các bạn trẻ, nếu sinh trong khoảng năm 1977-1987 là tốt nhất.

Lịch trình tạm thời như sau:
Ngày 23: công viên Cubbon. Bull Temple.
Ngày 24: Phào đài và cung điện Tipu Sultan
Ngày 25: Bangalore University. Đền Iskcon.
Ngày 26: UB City. Mysore Saree Udyog
Ngày 27: Botanic Garden.
Ngày 28: MG và Fabindia Road

Ngày 22 và 29 mình có vài việc ở Malaysia (chủ yếu đến trường ĐH thôi), nếu bạn không thích join từ đây thì cứ hẹn nhau tại sân bay Bangalore ngày 23 cũng không sao.

YM cho mình nếu thật sự muốn đi nhé. Số lượng người miìh chỉ tính khi bạn có có vé máy bay thôi. Mình chốt danh sách vào ngày 15/05/2011 để đặt vé tàu lửa, phòng ở nhé.

YM: thienbinh_dn83
Cảm ơn bạn đã đọc tin.

Thiên Bình

Re: Tìm bạn đồng hành đi Nam Ấn (Bangalore-Thung lũng Silicone của Châu Á) 23-28/06/2

Động viên "nan nỉ" mãi để cô viết tiếp mà mất hút. Sao cô không viết tiếp đi..? Đang hay:D

Mà chuyến đi này cô ước tính " tổng thiệt hại" khoảng bao nhiêu để tôi đu theo với?(NT)

Anh này, không đi với TB sao? PM hoài mà chẳng thấy đoái hoài, hic

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back