What's new

Này thì trekking: Than uyên-Trầm cả-Phanxipang-Sapa. 7 ngày khởi hành 09/10

Status
Not open for further replies.
Này thì trekking: Than uyên-Trầm cả-Phanxipang-Sapa. 7 ngày khởi hành 09/10

Không hẹn vẫn đi. Kế hoạch lần này như sau :
Ngày 1: HN-Than uyên- Trầm cả
Ngày 2 => Ngày 5 : Trầm cả - Phanxipang
Ngày 6: Phanxipang - Sapa
Ngày 7: Sapa - HN

Trong phượt em cũng thấy 1 số bác đồ đạc đầy đủ, tinh thần hào sảng, nên đi dịp này. He he. Cũng chẳng phải là vì muốn nhờ vả đồ đạc của các bác, chẳng qua là tạo cơ hội cho các bác sử dụng đồ đạc thôi. Ví dụ có áo trek, giày trek thì đi trek, ai lại đi xe máy, nó phí ra.

Em đùa vậy thôi, chứ chẳng có ý gì . (E phải giải thích vậy vì một số bác mong manh nhạy cảm lại nghĩ ngợi mông lung rồi buồn tay ném đá, há há ...:D)

Vậy bác nào hứng lên thì đi cùng hội em cho vui, hiện tại có 3 thằng rồi. Không đòi hỏi gì nhiều, chỉ cần có sức khỏe tốt, không bệnh tim mạch hay bệnh ... đêm ngủ gác chân là OK.

Confirm sớm nhất có thể.

YM: body_party

:LL

Last edited:
Em không mắc bệnh tim mạch , nhưng mắc bệnh gác chân lên người khác khi ngủ ạ.

Gay wa...:D

mình add Ym của cậu nhưng o thấ hồi âm , reply lại cho mình phone hựac pm cho mình nhe .
Mình ở HN

hô, bạn Lam-bờ-rồ đi đến Nha Trang nhớ vợ phát rồ nên ... lại thôi rồi bác rome81 ới! :D

Em cancel vụ này rồi.

Tình hình là toàn các bạn bị bệnh ... gác chân lúc ngủ, em lại bị tim nên cancel chờ luyện tập thêm, sức khỏe tăng gấp đôi, rồi tính tiếp.

@ Thằng victor lèm bèm kia, không giành thời gian cho gái lại vào đây ném đá hội nghị hả ???

OK lambro, cancel đi, để dành cái fanxipan đó lúc nào tớ rủ bác Mỳ đi cùng. Đợt 2/9 vừa rồi tớ cũng không đi được F.

Hơhơ tớ không máu leo trèo đâu bạn vntuyen ơi. Mà nghe bảo mốt leo Fan bây giờ cũ rồi nên tớ đợi khi nào có cáp treo thì đi luôn :D

Ừ không đi cũng được. Để xem đi với hội nào chứ Lambro có nói là sẽ chọn đường vừa xấu vừa xa, cốt để hành xác. Tớ cũng không cần hành xác, xác bị hành mãi rồi còn hành cái nỗi gì nữa. Kiếm mấy hội có mấy em tin tin cho nó lành mà có khi còn...thơm =))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back