What's new

NCG Lầu 1: Welcome to NC Group !!!!!!!!!!!

VTF

Rồng đất
Ôi, thế là cuối cùng chúng ta đã có một ngôi nhà chung chính thức cho những anh chị em đã tham gia " 32 anh em và cuộc trường chinh Núi Chúa" :L
Xin chân thành cảm ơn các Admin/ Mod đã rất nhanh chóng để nhóm có được ngôi nhà chung để anh em tụ tập và gắn kết hơn nữa qua những chuyến đi sắp tới. (c)

Mình post danh sách những bạn đã đồng ý tham gia và sinh hoạt vào NCG:
1/ VTFclub
2/ anh Liêm - ko có nick, người lớn tuổi nhất trong đoàn
3/ A Lìn (đang tạo nick)
4/ jackcu
5/ Toàn Thắng
6/ HBG
7/ dualcpu
8/ anh Sơn - ko có nick, bạn anh Liêm và bạn nick: anhgia
9/ Sói Hoang
10/ buidoicali
11/ qkhoaa3
12/ Mossa
13/ nhoctheki
14/ Hieuken
15/ Yingho
16/ Syringa87
17/ 04hcb
18/ tomato
19/ voicoi_ov
20/ P/H
21/ Chottan
22/ demensg
23/ fanha99
24/ meolongnhong
25/ Hân (đang tạo nick)
26/ Weekender
27/ Khoa Danh
(wait)(wait)(wait)(wait)

Nhà mới đã có, trước mắt, có một số việc "cần làm ngay" như sau:
1/ theo qui định các bạn bầu chọn nhóm trưởng và nhóm phó. Nhóm trưởng và phó sẽ chịu trách nhiệm chung về các hoạt động của nhóm cũng như đề ra những qui định riêng cho nhóm.
2/ NC Group ( Núi Chúa Group) là tên nhóm tạm thời để kỷ niệm nơi ace chúng ta đã gặp gỡ và đến với nhau, các bạn có thể thảo luận về việc thay đổi tên nhóm nếu xét thấy cần thiết.
3/ Slogan chính thức của chúng ta là "Nghia Ha Can Do, Every One Can Do".
Ý nghĩa của slogan: thể hiện tinh thần đồng đội và ý chí vượt qua khó khăn để đi đến thành công, dù đó là những con người bình thường nhất, chứ không hẳn chỉ là những Phuoter đẳng cấp và chuyên nghiệp.
4/ Chương trình Phú Quý đang khẩn trương lên chi tiết, ngày đi đã chốt là 15-17/04 này, ace cố gắng tham gia càng đông càng tốt.
5/ Box là nơi ace chúng ta có thể thoải mái thảo luận, trao đổi, chia sẻ, 8....ace nhớ viết bài và show ảnh ọt cho sôm tụ (tất nhiên là đừng vi phạm những qui định của phuot.com)
6/ Còn nữa, đang....suy nghĩ, hehehehe

Last edited:
Re: Welcome to NC Group !!!!!!!!!!!

ack..ack...HBG và chottan mà dám gọi là người bình thường, người bình thường mà được đưa lên slogan à???

đúng đó !
8lf = ngầu xí muội
'nc' qua trí tưởng tượng của ace mình kinh dị lắm a long ơi.
Bầu nhóm trưởng cho bác Long hoặc bác Khoa Danh đi, còn phó nhóm thì cho HÀ TỶ TỶ

Chị Hà có solgan bản thân rồi, em cũng đua theo làm 1 câu slogan "Người đẹt dù ăn nhiều vẫn đẹt"

đúng đó !
8lf = ngầu xí muội
'nc' qua trí tưởng tượng của ace mình kinh dị lắm a long ơi.

Ủa tưởng tượng ra cái j kinh dị vậy ta. Hình như mình hơi bị trong sáng ấy:">

Anh Binhya có thể cho em hỏi 1 vấn đề không , hình như subbox này là đội anh VTF ,sao có cái topic lập nhóm có bạn Lim trong này vậy :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,086
189,869
Latest member
Tuanbg91
Back