What's new

NCG Lầu 2: Lịch trình của nhà NCG năm phượt khoá 2011

Re: Lịch trình của nhà NCG năm phượt khoá 2011

Bị thương có sao ko Mossa?

Lịch trình của Mossa thật hoành tráng :). Mơ chuyến Myanma lâu lắm rồi, mà ko biết bao giờ mới thực hiện dc :p

• Like
Reactions: VTF

Em có ý kiến là 30-4 1-5 nhà chũng ta đi Đông Bắc đê:D

• Like

Danh sách dự kiến các chuyến phượt trong năm 2011, anh chị em bổ sung, thêm thắt, chỉnh sửa, ý kiến nhé:
Bidoup
CYS
Tây Bắc (đi 1 vòng luôn nếu có thời gian: Hòa Bình-Sơn La, Lai Châu-Điện Biên-Hà Giang-FSP-HN)
Chư Mom Ray
Kon Ka Kinh
Bạch Mã
các chuyến phượt nước ngoài thì ace NCG post lên luôn để mình bàn luôn, mình thì thích những bờ biển tuyệt vời hoang sơ ở Phi, Indo

Last edited:

@Tomato, Hiếu Ken: cảm ơn nhé! Hơi "te tua" 1 chút. Hy vọng lành sớm để phượt cùng mọi người.

Các bạn lưu ý: hãy chạy xe cẩn thận khi đi Hòn Bà nhé, vì dạo này trời thường mưa, núi có nhiều đoạn bị sạc lỡ làm đường đi bị xấu, có đoạn đang làm đường lại.

• Like

Danh sách dự kiến các chuyến phượt trong năm 2011, anh chị em bổ sung, thêm thắt, chỉnh sửa, ý kiến nhé:
Bidoup
CYS
Tây Bắc (đi 1 vòng luôn nếu có thời gian: Hòa Bình-Sơn La, Lai Châu-Điện Biên-Hà Giang-FSP-HN)
Chư Mom Ray
Kon Ka Kinh
Bạch Mã
các chuyến phượt nước ngoài thì ace NCG post lên luôn để mình bàn luôn, mình thì thích những bờ biển tuyệt vời hoang sơ ở Phi, Indo

Vote cho Tây Bắc nha. Nãy type nhầm:">

• Like

Bidoup
CYS
Chư Mom Ray
Kon Ka Kinh
Bạch Mã

Ôi leo nhiều quá em thích em thích :) Vậy tiện thể làm chuyến Ngọc Linh đi anh.

Đợt trước em có đi sơ qua Philippines giờ vẫn muốn đi lại Palawan, the last frontier gọi là chuyến tuyến cuối cùng của Phi, có khu tị nạn người Việt ở đó, nơi duy nhất ở Phi em ăn phở có cảm giác phở :)
Myanmar cũng hay, ui nói chung chỗ nào ít người đi là được :D

@Tomato, Hiếu Ken: cảm ơn nhé! Hơi "te tua" 1 chút. Hy vọng lành sớm để phượt cùng mọi người.

Các bạn lưu ý: hãy chạy xe cẩn thận khi đi Hòn Bà nhé, vì dạo này trời thường mưa, núi có nhiều đoạn bị sạc lỡ làm đường đi bị xấu, có đoạn đang làm đường lại.

Cái này mình biết nè, kỳ trước có lên Hòn Bà mà xí hổ quá té trước khi leo, nhưng mà do đi bộ nên biết được từng khúc đường đẹp xấu thế nào :) Mau mạnh giỏi nhé Mossa

• Like

Đi Hà Giang, Lũng Cú, Bãi đá cổ rồi vòng qua Điện Biên luôn đi pà con, mình định plan cuối tháng 8- đầu thang 9 đi nè.

• Like

Em chưa leo Fan, lại có máu xuyên Việt bằng xe máy, phượt Lào thì sao nhỉ ??? Hic...

• Like

Không biết nhà mình trong đó có các bạn đã Phượt Philipine, có nghe hoặc đã tới bãi biễn Boracay - được xem là một trong những vùng biển đẹp nhất ở Châu Á chưa nhỉ? HieuKen đang tìm đường vượt biên đến đó ^^ nếu nhà NCG tham gia chung thi Kool !!!!

Mình đã xem qua chương trình giới thiệu Boracay rồi, rất đẹp và thú vị.
Mà nếu lịch trình sắp xếp được đi vào cuối tuần ko phải xin nghỉ phép thì hay quá, e còn có 2 ngày phép cho đến hết năm 2011. Sắp bị đuổi rồi hichic...

• Like

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back