What's new

NCG Lầu 22: Hòn Đỏ & Sơn Đừng 14-15/07

Re: Đảo Hải Lý (Khánh Hoà), bí quá thì đi thôi !!! (23/6 hoặc sau đó + 1 ngày)

Thì tình cha con bấy lâu xem như theo gió cuốn trôi chứ sao,hehehe, cơ mà thím sa mạc mới quăng cục gạch to tướng cho mama đồi đó nhá :LL

Hòi nào chời? có thấy trên topic đâu, mà thím ấy muốn đi con nào có quyền cản, hé hé hé.....hong đi phượt cùng mng nhưng ăn chầu ở chực nhà chị O được hong? hô hô hô.

Ngày vui của mama không đi thì cũng thật áy náy :(
Nhưng thực tình thì chiến tích nhum đâm ngày càng ghê gớm sau khi trót dại ăn có 1 con tôm trong tô mì Quảng thui mà nó sưng lên nhìn thấy thương lun, hum ấy sao có thể xúm xính mà đi chứ :((
Đi biển mà không ăn được hải sản khác gì ở nhà sướng hơn >"<

Nhớ đảo Hải Lý quá đi ! Ra đảo này hạ trại là tuyệt vời luôn á . Buổi tối đốt lửa + múa lửa + + + quá tuyệt .

Đám cưới là tối CN chứ không phải buổi trưa. Dự kiến khoảng 10 người sẽ ra NT, nhưng lộ trình ăn chơi lại khác nhau, số muốn đi Hải Lý, số lại muốn book khách sạn ăn chơi nhảy múa ngay tại NT. Cho nên hết tuần sau mama sẽ chốt danh sách đi để ace cùng đặt vé ra NT tối thứ 6, còn ra tới đó thì tùy các bạn nhé.

Hehe, nhà NCG lại tụ tập ra NT đập phá đó phải ko? ko biết buxelam cùng mọi người đc ko nhỉ?

Wéo cằm anh Chiaky, kể từ chuyến Tà Gụ giờ mới thấy anh ngoi lên đây, hé hé

Huhu.:(..thua rồi , từ đây chia tay phuot luôn rồi, công ty khùng tự nhiên bắt mọi người đi làm nguyên ngày thứ 7:Dam. Vậy là từ giờ bỏ phượt luôn rồi:T...ôiiiiiiiiii tình yêu của tôi:L......đam mê của tôi.......(wait).

Vậy là mama chia tay độc thân, còn ta chia tay phượt...ôi..ôi...(beer) nâng chén tiêu sầu...sầu càng sầu thêm

Viết nguyên bài văn tế Nghĩa sĩ Sa mạc tử bỏ phượt luôn...hé hé hé, đâu tới nỗi nào bi đát thế!!! thay vì mỗi tuần đều đi thì 1 tháng đi 1 lần và vẫn phượt được đó thôi, chớ tớ đây bị bắt làm cả ngày thứ 7 đến 4 tháng trời nay mà vẫn lon ton ba lô đi phượt đó thôi, liều thì ăn nhiều. Lo chi cho tàn phai nhan sắc, đã yêu phượt thì không gì ngăn cản được.

Hehe, nhà NCG lại tụ tập ra NT đập phá đó phải ko? ko biết buxelam cùng mọi người đc ko nhỉ?

Lâu quá rồi mời gặp lại Chiaky, kỳ này ra chơi với ACE nhà NC cho vui nhé :)

Viết nguyên bài văn tế Nghĩa sĩ Sa mạc tử bỏ phượt luôn...hé hé hé, đâu tới nỗi nào bi đát thế!!! thay vì mỗi tuần đều đi thì 1 tháng đi 1 lần và vẫn phượt được đó thôi, chớ tớ đây bị bắt làm cả ngày thứ 7 đến 4 tháng trời nay mà vẫn lon ton ba lô đi phượt đó thôi, liều thì ăn nhiều. Lo chi cho tàn phai nhan sắc, đã yêu phượt thì không gì ngăn cản được.

Uhm, đúng rồi đó anh Mạc, yêu là phải điêu xíu...
@Tony: xạo quá nha bà cóc, bà có đi toàn đi den xing, dzo dzo, với Vhy không, phượt hồi nào vậy bạn?

Mama và bác Khoa Danh ơi, tình hình qua qtế thiếu nhi rồi, cho 500d ttin đi để em còn làm box tìm bạn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back