What's new

NCG Lầu 29: mưa rừng Nam Cát Tiên 03-04/11/2012

VTF

Rồng đất
Như đã post trên FB, nay mama chính thức xây nhà cho chuyến này.
Lịch trình:
6h sáng T7 tập trung tại cây xăng ngã 4 Hàng Xanh. Tà tà chạy, đi đường trong như chuyến nhà NCG đi Bảo Lộc để né áo vàng.
Đến Tân Phú mua đồ ăn cho buổi tối và buổi sáng hôm sau.
Vô NCT, ăn trưa, lên phà, qua sông, gửi xe, trekking 15km vô Bàu Sấu, nghe thì dài nhưng thực chất đi trong rừng chỉ có 5km và tổng lộ trình toàn đường bằng.
Camping tại Bàu Sấu. BBQ & câu sấu lên ăn luôn, hehehehe.
CN ăn sáng, thảnh thơi ngắm bình minh, dạo ghe trên Bàu Sấu. Treeking trở ra, dìa SG. Hếch.

Chi phí:
Dưới 500K :D

Lưu ý: chuyến này nếu mưa thì ngủ trong nhà của KL (có tính phí), ko mưa thì cắm ngay trước nhà gần Bàu luôn để tối cá "xấu" lên thăm hỏi & giao lưu dễ dàng hơn. Do đó, lều là bắt buộc nhe, nếu ko có thì hoặc ace tự sắm hoặc phải chịu chi phí thuê phòng của KL.

Danh sách quăng gạch:
1/ Mama
2/ Ù
3,4/ Nhà Nhớt :D
5/ Khải

Vẫn như mọi khi, chống chỉ định đi đoàn đông & loãng như canh đại dương. Tối đa 18 trở xuống thôi nhé ace.
Welcome welcome (beer)

Mưa thì ngủ trong đây, ko mưa thì cắm bên ngoài luôn:

Bác cho em 1 gạch cứng em chờ chuyến này từ hồi biết Phượt.
Nick: Xedap 2011
SDT: BTC đã có
Nếu thiếu gì em sẽ bổ xung sau.

Mới post thất thời lại phải cập nhật liền, các cụ gõ nhanh thật :D
1/ Mama
2/ Ù
3,4/ Nhà Nhớt
5/ Khải
6/ Hũ hèm
7/ Xe Độp

Quên nữa, ace nhớ mang theo: túi ngủ, võng, áo mưa, đèn pin và vớ chống vắt nhé.

sướng- nhà nhớt-haha.Tàn Mạc đâu, nhanh nhanh vào điểm hanh 2 thím ơi,hihi.

chừng nào off đây, 1 gạch luôn, đi vào đầu tháng thì number one for me. nick này lun - tên khác - Nhím Ù, có lều nhưng có túi ngủ + võng mùng , xịt thêm remos nữa chắc đủ, ai có lều trống cho vô ké thì đa tạ.

chừng nào off đây, 1 gạch luôn, đi vào đầu tháng thì number one for me. nick này lun - tên khác - Nhím Ù, có lều nhưng có túi ngủ + võng mùng , xịt thêm remos nữa chắc đủ, ai có lều trống cho vô ké thì đa tạ.

Anh Luân đẹp trai, kỳ này tha hồ mà dầu nhớt.haha. Thứ 3 của tuần đi sẽ off nhé thím Luân, qua nhà tui đi chung cho zui. Dũng nè.

Mama ơi, có thể dời đến cuối tháng không? Em cũng thích NCT nhưng thời gian đó bận quá!

Trời ơi, cái lịch đã lên dư lày, ace vào đặt gạch tùm lum, đổi lịch bà chon chửi chết. Cơ mà đi cuối tuần mà Sói?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,942
Latest member
Nhocdecor
Back