What's new

[QC] Nên chọn ngựa chiến nào để phượt Tây Bắc các bác nhỉ?

Status
Not open for further replies.
khi mua xe mới nên chọn hình thức bảo hành theo năm hay theo số km các bác nhỉ :help

cái này thì tùy nhé nếu chạy nhiều thì nên chọn năm còn chạy ít thì số km thôi, đi phượt và hay xách xe đi làm thì chọn năm đi bác

ảnh trên mạng nhiều lắm, con này cũng được người ta độ lại khá nhiều nhé ;) .Cái yên của em nó nhìn chưa được đẹp cho lắm

yên xen độ lên là đẹp liền, nhìn cái yên đúng là thường thiệt nhưng bộ cánh bên ngoài thì tuyệt vời :x

Su còn có 2 con tay ga Impulse 125 với Address 110 cũng đang hot, 2 con này nữ chạy thì nhất luôn. Address 110 khá kiệm nhiên liệu, 100km chỉ tốn gần 2l xăng thôi, Impulse 125 thì có kiểu dáng thể thao hiện đại, chị em nào cầm 2 con này nhìn oách xà lách liền. (beer)

Su còn có 2 con tay ga Impulse 125 với Address 110 cũng đang hot, 2 con này nữ chạy thì nhất luôn. Address 110 khá kiệm nhiên liệu, 100km chỉ tốn gần 2l xăng thôi, Impulse 125 thì có kiểu dáng thể thao hiện đại, chị em nào cầm 2 con này nhìn oách xà lách liền. (beer)

tay ga phượt thì cũng được đó nhưng chỉ những cung đường bình thường thôi nha còn chèo đèo lội suối thì côn tay là bá

Axelo 125 cũng khuyến mãi tặng kèm 500k đó, chiếc côn tay này kiểu dáng rắn chắc, nhỏ nhắn nên chạy đường phố thị nhỏ hẹp khá hợp, đi phượt thì trâu khỏi nói

lập hội Suzuki Phượt luôn đi cả nhà ơi, càng đông càng tốt nhưng đừng quá đông nhé khoảng 10 mem là đủ rồi :))

theo kinh nghiệm của mình khi mua xe mới thì nên chọn số km nha trừ khi phượt liên tục mới chọn số năm vì mình chạy 3 năm mới qua số km bảo hành nè

nhiều người sắm xe chỉ vi tiếng động cơ quá chất đó mấy bác

theo kinh nghiệm của mình khi mua xe mới thì nên chọn số km nha trừ khi phượt liên tục mới chọn số năm vì mình chạy 3 năm mới qua số km bảo hành nè

20k km ít nhất cũng phải một năm mới cuốc hết đây là ngày nào cũng chạy cả chục cây còn bình thường thì 2-3 năm :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back