What's new

Ngắm Trăng Đêm Rằm Trên Đảo Nam Du

Status
Not open for further replies.
Nghe bạn em nói, đêm trăng rằm, dựng lều ngủ trên bãi biển thì chẳng còn cái thú nào bằng. Em tò mò vì mình chưa được nếm cảm giác nằm lều, cắm trại nhậu nhẹt đến canh ba gà gáy như thế nào nên quyết định đầu tháng 9 đi Nam Du ngắm trăng.

Lịch Trình:

1/9: ( Tối ) Lên xe SG - RG nằm ngủ
2/9: Đến Rạch Giá - mua vé tàu ra Đảo Nam Du
3/9: khám phá Nam Du
4/9: Nam Du - Rạch Giá - Sài Gòn

hoặc
4/9: Nam Du - Rạch Giá - Phú Quốc
5/9: Phú Quốc
6/9: Phú Quốc - Rạch Giá - Sài Gòn

Em chia ra làm 2 phân khúc vì có một vài bạn trong nhóm em hơi eo hẹp thời gian, một vài bạn khác lại muốn kết hợp đi Phú Quốc. (beer)

Hiện tại, nhóm em có 6 thành viên, em muốn rủ rê thêm 4 bạn nữa để làm một nhóm đi cho vui ạ.

Chi phí dự kiến: 800k cho Nam Du & 800k cho Phú Quốc :))

bạn ơi, 1 cục gạch nhé. Như [email protected]. 0934119705

Nhóm của Acc cũng đi Nam Du, vừa đặt gạch bên đó thì bị đóng topic do offline SG, đành nhảy qua "hào" của bạn vậy quan ao tre em, ko vấn đề gì chứ ah? :)

Last edited by a moderator:
Hiện tại, nhóm em có 6 thành viên, em muốn rủ rê thêm 4 bạn nữa để làm một nhóm đi cho vui ạ.

Xin lỗi, nhóm của bạn tòn là nữ thì phải, mình là nam (42t) đi chung có bất tiện không

bạn ơi, 1 cục gạch nhé. Như [email protected]. 0934119705

Nhóm của Acc cũng đi Nam Du, vừa đặt gạch bên đó thì bị đóng topic do offline SG, đành nhảy qua "hào" của bạn vậy, ko vấn đề gì chứ ah? :)

Ừ, Welcome bạn. Vậy bạn đi với nhóm mình luôn nhé. Mình cũng tiếc là nhóm bạn Acc không đi được nên đành mở Topic rủ rê. (beer)

Ừ, Welcome bạn. Vậy bạn đi với nhóm mình luôn nhé. Mình cũng tiếc là nhóm bạn Acc không đi được nên đành mở Topic rủ rê. (beer)

Xem lịch nhóm bạn Còi thấy bạn đi toàn trúng ngày đi làm nên nhóm mình bó tay rồi, đáng lẻ cũng đi vào cuối tháng này hoặc là cùng thời gian với bạn nhưng có sn phuot nên mình ko thể đi được. Chúc vui và chờ kết nối thông tin của các bạn vậy!!! Mùa này là mùa mưa nên mang theo áo mưa!!

Xin lỗi, nhóm của bạn tòn là nữ thì phải, mình là nam (42t) đi chung có bất tiện không

Nhóm của em có cả Nam & Nữ nên bác yên tâm nhé.

Em đang dự định thuê 2 lều lớn, mỗi cái chứa được 5 người là đẹp nhất đấy. (beer)

Nhóm của em có cả Nam & Nữ nên bác yên tâm nhé.

Em đang dự định thuê 2 lều lớn, mỗi cái chứa được 5 người là đẹp nhất đấy. (beer)

Cần thuê lều không tớ có một lều 6, 2 lều đôi, giá "phượt"! PM nhé!

Chờ chị Còi post lại lịch trình, thì em đổ bê tông. Giờ thì quăng gạch ném đé thui.

mình ở Cần Thơ nên sẽ đi thẳng qua Rạch Giá luôn, hẹn gặp các bạn tại Rạch Giá ngày 02/9 nhé. Bạn Còi xác định thời gian và địa điểm hẹn dùm mình nha.
Thân

e thì đu từ đầu đến đuôi luôn nha chị . cái vụ lều lần trước e thuê đi thác mai có 30k thì phải lều khá to đó .

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,589
190,138
Latest member
NgoDieu
Back