What's new

Ngẫu hứng

Status
Not open for further replies.
vừa đi Tùng về, ngán ngẩm cuộc sống với công việc và công việc, sáng mai lên cty giải quyết tí việc rồi về đi chơi đây
muốn đi đâu đó cho đầu óc thoải mái, trước giờ đi toàn rủ mấy thằng chiến hữu, giờ mình nổi hứng bất tử :D , tụi nó la oai oái (HH) rồi không đứa nào đi được
mình cũng muốn tìm người lạ đi 1 chuyến, hy vọng có bạn mới. Mà tính mình thì hơi ngông ngông, muốn làm gì là làm, đếch cần người ta nhìn mình như thế nào, ghiền rock, khoái lang thang, ăn ngủ không quan trọng ( đi xong về ăn ngủ bù :D ) còn gì nữa không ta? ừ, mình đi 67 nên thích đi các cung đường lạ, đất cát nhiều hơn nhựa đường.
dạo 1 vòng, thấy bạn rắn đốm có cung vòng quanh Đông Nam Bộ hay quá, thôi thì quất cung này vậy (wait)(beer)

Đúng là vi vu, lời nói gió bay
hik, theo lý thuyết, lời nói phát ra thành hơi, gặp gió sẽ bay mất :shrug: nên thực tế nếu có gió thì cũng bay mất :D
em đùa chút ;) em nghĩ anh em mình hợp nhau cái khoản phóng xe máy và ăn bờ ngủ bụi, vài chuyến đi của em dưới chữ ký đó anh ạ
các cung đường anh đưa ra, em đều chưa đi, và em rất muốn đi, hik! sáng nay lên cty có lịch 2 ngày tới phải đi nghiệm thu mấy công trình nên em không đi được như mong muốn.
thật sự em cũng chỉ muốn đi ít người thôi, 2 anh em mình cũng vừa rồi, 2 người 2 xe được không anh?
Cuối tuần này theo kế hoạch là em rảnh, mình làm chuyến số 2 đi anh (beer)

Nghĩa là thứ 7 + CN ???
Nếu rảnh thêm được (khoảng 4 ngày) thì hay hơn
Hai người / 1 xe thì hay hơn chứ
Nếu em là dân Xây dựng (vì nghe em đi nghiệm thu công trình) thì anh em mình đồng môn phái rồi.
Em đang làm việc ở đâu ? (anh hỏi để tiên việc bàn bạc thôi)
Thân ái

dạ, em là dân xd! em thấy địa chỉ email của anh có ..ksxd là thấy dzui dzui rồi, cùng là dân xd thì vui quá! cty em ở quận 2 nhưng em đang làm ở Vĩnh Cửu, Đồng Nai ( TL 768,767 chạy hoài).
Với cung đường 2 của anh, em nghĩ chạy 2 ngày là ok! vì anh ghi là 2-3 ngày mà, hehe..nhưng nhìn lại lịch trình thì phê đó anh, 3 ngày là vừa phải, liệu có trốn được ngày thứ 6 không ta?(hik, thứ 2 em phải xuống Vĩnh Long làm rồi :( )

@vivuvivu, Bui Duc Hung : Xin chào các "đồng bọn" : mình cùng sở thích, cùng ngành với các bạn. Hôm nào có dịp off làm quen đi, cung số 2 của các bạn đi 2 ngày là OK rồi, không cần trốn việc đâu.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,491
190,104
Latest member
tranvouu12
Back